Announcement

Collapse

แจ้งเตือนจาก สำนักงานกรรมการการรักษาความมั่นคงปลอดภัยไซเบอร์

เรียน สมาชิกทุกท่านทราบ

ทางเวบ overclockzone.com ได้รับการแจ้งเตือนจาก สำนักงานกรรมการการรักษาความมั่นคงปลอดภัยไซเบอร์
ว่าในขณะนี้ มีผู้ที่ไม่หวังดีได้ทำการโจมตี เวบไซต์ หลายเวบ เพื่อความปลอดภัยของสมาชิกทุกท่าน ให้เปลี่ยน password ไม่ว่าจะเป็นอีเมล์
หรือ password ที่ใช้ในการ Login ต่างๆ เพื่อความปลอดภัยไม่ให้ผู้ที่ไม่หวังดี นำข้อมูลเราไปใช้ได้
See more
See less

MOUSE logitech Pro Wiless

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] MOUSE logitech Pro Wiless

​ ​ ​ ​ ​ ​ ​​ ​ ​ ​ ​ ​ ​ ​ *ห้ามขอเลข บช.หากไม่พร้อมโอนเงินเพราะกลัวมิชฉาชีพสวมสิทธิ์ หลอกโอนเงินเข้าเพื่อขอซื้อสินค้า เพื่อเป็นการไม่ประมาท ผมขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมจะซื้อตอนนั้นก่อนครับ
    ขอให้ท่านลูกค้ารับราคาที่ผมตั้งได้ก่อนค่อยติดต่อมาเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาของทั้ง2ฝ่าย ถ้าจะจองต้องมัดจำเท่านั้น ไม่มัดจำถือว่าไม่ได้จอง ไม่มีข้อโต้แย้งใดๆทั้งสิ้นนะครับ

สิ้นค้าจะอัพเดตให้ดรื่อยๆครับอันไหนขายแล้วจะลบออกเลยละกันนะครับช่องทางติดต่อผมนะครับ
    1.โทร088-2126215
    2.Line Lordsocz
    https://www.facebook.com/groups/1575...?fref=mentions
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100002019579117

อยากมาซื้อ-ขาย ร้านอยู่ที่ไหน

-หากมาทางมอเตอเวย์ ให้ออกเส้นคลองหลวงแล้วมาที่เส้นเรียบคลองสาม ก็จะเจอครับ หมู่บ้านที่ผมอยู่ชื่อ perfectzone
    บ้านเลขที่ 59/25 เข้ามาจากปากทาง 200 เมตรอยู่ซ้ายมือครับ
    ดูตามรูปได้เลย
    -มาทางฟิวเจอร์พาครังสิต ให้ตรงมาจนถึงบางขัน มันจะมีถนนวนเข้าเส้นคลองหลวง พอเข้าสู่เส้นคลองหลวงแล้วให้ตรงอย่างเดียวขึ้นสพานข้ามไฟแดงเลยอย่าวิ่งเลนซ้ายนะครับ พอข้าม2สพานก็ตรงมาจนเจอศูนย์โตโยต้าก็กลับรถวนเข้าเส้นเรียบคลองสาม พอเข้าเส้นนี้แล้ว ตรงไปสักนิดก็จะเจอ หมู่บ้าน perfectzone อยู่ขวามือตามรูปครับ
    -หากมาเส้นธัญญะ(นครนายก)หลังจากมาทางฟิวเจอร์เมื่อถึงทางแยกเข้าคลองสามให้เข้าถนนเส้นนี้เลยจากนั้นตรงไปเรื่อยๆจนเกือบสุดเส้นทางจะเจอ หมู่บ้าน perfectzone อยู่ซ้ายมือ

-ร้านจดทะเบียนพานิชณ์แล้วซื้อขายปลอดภัยโอนเงินได้ไม่ต้องกลัวโกง

​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​
    ​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​

ขออภัยผมไม่รับส่งแบบ พกง. นะครับเรื่องกลัวผมโกงไม่มีอยู่แล้วครับ
    รายการสินค้าที่ขายแล้วผมจะลบออกครับ และท่านที่รับสินค้าไปแล้วต้องเทสสินค้าหลังจากรับไปแล้ว7วัน หลังจากได้รับของนะครับอันนี้จำเป็นมาก เพราะถ้าหลังจากนั้นลูกค้าต้องเครมประกันเอง

Last edited by lords; 18 Feb 2021, 12:01:28.

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                          X