Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนขอความเห็นจากเพื่อนสมาชิก OCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนทดสอบมีการ์ดจอร่วมในการทดสอบไหมครับ! ถ้าเป็นกราฟิกในซีพียูกับ เมนบอร์ด และผลการทดสอบเป็นแบบที่คุณบอกเพื่อน ปัญหาก็คงอยู่ที่เมนบอร์ด (ผมมีความรู้รับซ่อมบอร์ด การ์ดจอ เป็นเท่านั้น) อีกอย่างเกี่ยวกับRam ไม่น่ามีปัญหาอะไรเพราะของเดิมก็Bootได้

Comment

ถ้าไม่เสีย ผู้ขายเอากลับไปแล้วเทสปกติ ก็รับคืน หักค่าส่งรอบแรกแค่นั้น ผู้ขายก็ไปลงขายใหม่ เพราะผมเคยขาย mainboard คนซื้อบอกใช้แรมไม่ได้ 1 slot ผมให้ส่งคืน แต่ผมใช้ได้ปกติทุกอย่างยังส่งให้ดูทาง line ว่าใช้ได้ ตรวจสอบแล้วก็ไม่พบการแก้ไขอะไร อยู่ในช่วงประกันใจ 7 วัน ผมก็โอนเงินกลับให้ทั้งหมด หักค่าส่งแค่ 100 แล้วก็มาโพสขายใหม่ จบทั้งคู่ ไม่มีข้อครหา

Comment

Working...
      X