Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Sell][มือสอง] SSD Hikvision C100 ความจุ 480GB (Exp.07/01/2022)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [Sell][มือสอง] SSD Hikvision C100 ความจุ 480GB (Exp.07/01/2022)

ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ. (มีคนกดซื้อในระบบแล้ว)

ขาย SSD มือสองสภาพดี
    รุ่น Hikvision C100 ความจุ 480GB
    อุปกรณ์: กล่อง + ตัว SSD (มันมีมาให้แค่นี้จริงๆ)
    สภาพ: ใช้งานปกติ สภาพดี เอามาใช้แต่เก็บเกม Steam อย่างเดียว
    ประกัน: ซื้อมาจาก Strek (หมด 07/01/2022)
    สาเหตุที่ขาย: ได้ SSD 1TB มาใช้แทนแล้ว

สะดวกจัดส่งภายใน 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
    แต่จะใส่จัดส่งอย่างช้าภายใน 7 วันเนื่องจากเผื่อมีเหตุขัดข้องครับ
    ** สงวนสิทธิ์ให้คนที่กดในระบบ/ไม่ต่อราคา/อื่นๆ โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ **

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ.

ขายที่ราคา 1,212 บาท (ส่ง EMS +39)
    ในลิ้งก์ Shopee ตามนี้ครับ
    >>CLICK<<
    เครดิตการขาย: ส่วนใหญ่ก็โพสขายคู่กันทั้งในนี้กับ Shopee ครับ (เช็คประวัติการขายของผมในช่องร้านผม Shopee ได้ครับ)
    สอบถามได้ที่ลิ้งก์ร้าน Shopee

Last edited by yochikungz; 15 Aug 2019, 10:19:13.

ดันหน่อยครับ.

Comment

Comment

ดันหน่อยครับ.

Comment

ผมจะซื้อได้อย่างไรครับ ในเมื่อstockในshoppee ไม่มีของเลย
          Attached Files

Comment

Originally posted by kamuinarak View Post
            ผมจะซื้อได้อย่างไรครับ ในเมื่อstockในshoppee ไม่มีของเลย
            ขออภัยครับ เมื่อคืนเวลาประมาณ 3 ทุ่ม มีคนกดซื้อแล้วครับ.

Comment

Working...
            X