Announcement

Collapse
No announcement yet.

M.2 WD Blue (WDS500G2B0B) SATA M.2 2280 3D NAND ของใหม่ประกันเต็มยังไม่ผ่านไฟ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] M.2 WD Blue (WDS500G2B0B) SATA M.2 2280 3D NAND ของใหม่ประกันเต็มยังไม่ผ่านไฟ

#ปิดกระทู้ ขายแล้วครับ#
    ขอเสนอที่ราคา xxx.- รวมส่ง Flash/Kerry ให้ครับ ราคานี้ถึง 26/01/64 ครับ ถ้าไม่ออกเด่วเก็บไว้ใช้เองล่ะครับ
    ขอให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะครับ สามารถนัดรับได้ในตัวเมืองบึงกาฬ หรือ อุดร(บางวัน)
    สินค้าครบกล่องยังไม่แกะซีล ประกัน Advice/Synnex (5 ปี)
    แอดไลน์มาขอดูรูปเพิ่มเติมได้ครับ จัดได้ทุกมุมมอง

*ขอย้ำว่าของใหม่ ยังซีล ไม่ผ่านไฟ ไม่ใช่ของเคลม ราคาหน้าร้านอยู่ที่ 2190.-

รูป

https://www.picz.in.th/image/1385762...08398-n.lQm5r9

ติดต่อ
    Line : lightsleepel2
    Tel : 091-0381763

เครดิต (ก๊อปไปเซิร์ชในกูเกิ้ลได้เลยครับ)
    NeoZ9 :site:www.overclockzone.com
    sdtgg :site:www.overclockzone.com

ปล.user เก่าผม คือ "sdtgg" ขายมาหลายชิ้นไม่เคยมีปัญหาครับ สาเหตุที่มาใช้ ยูสนี้ "NeoZ9"
    เพราะต้องการเปลี่ยนชื่อและ verified เรียบร้อยครับ ดูที่เบอร์ติดต่อกับไลน์ เป็นตัวเดียวกันครับ
    ผมตั้งใจขายของ ขายจริงไม่มีโกง ไม่มั่นใจกลัวโดนโกงผ่านได้ครับ
    Last edited by NeoZ9; 24 Jan 2021, 21:08:09.

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

UP+

Comment

Working...
                      X