Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9ah BB 1 ลูก ขอรายละเอียดการโอนเงิน ยอดโอน ใน inbox ด้วยครับ
    Last edited by aufrommars; 26 Feb 2018, 14:20:44.

Comment

• มาให้เครดิตครับ
      ของดีราคาถูก ส่งไว แพ็คดี
      ผมสั่งไปสองรอบละ

Comment

• Originally posted by vardant View Post
        มาให้เครดิตครับ
        ของดีราคาถูก ส่งไว แพ็คดี
        ผมสั่งไปสองรอบละ
        ขอบคุณมากครับ

Comment

• 7ah BB 1ลูกครับ
          รบกวนขอรายละเอียดการโอน และยอดโอนทาง pm ด้วยครับ

Comment

• โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะครับ

Comment

• ups syndome 1000 VA / 600 WATT ใช้แบตรุ่นไหนได้บ้างครับ ขอราคารวมส่งด้วยครับ28822185_1915100285198252_2077558886_o.jpg

Comment

• 9ah 1 ลูกครับรบกวน pm ด้วย

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

• 9ah BB 1 ลูก
                  PM ด้วยครับ

Comment

• มีประกันให้อีกด้วย ช่วยดันครับ
                    Last edited by ลุงfamily; 12 Mar 2018, 23:46:02.

Comment

• ขอซื้อ 7Ah 2 ลูกครับ รบกวนส่งรายละเอียดทาง PM ด้วยครับ

Comment

• 9ah BB 2 ลูก ครับ
                        รบกวนส่งรายละเอียดทาง PM ด้วยครับ

Comment

• 600 9ah.jpg

โอนให้แล้วนะครับ แจ้งที่อยู่ให้ทาง Line แล้วจร้า 12 v 9 ah 2 ลูก

Comment

• สอบถามครับ leonic blue-850v ใช้แบตอันไหนครับ จะได้สั่งนะครับ

Comment

• มีแบตเตอรี่ 12v. ขนาด 17Ah. เข้ามาบ้างไหม ครับ

Comment

• ยังมี 9Ah เหลือไหมครับ

Comment

Working...
                                X