Announcement

Collapse
No announcement yet.

APC BR1500GI - Back-UPS Pro 1500VA ตัวหน้าจอดิจิตอล

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สนใจสอบถามได้นะครับ

Comment

สนใจสอบถามได้นะครับ

Comment

APC Back-UPS Pro 1500va/865watt หน้าจอดิจิตอล ใช้งานได้ตามปกติ

ต่อแบตรถยนต์ได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by jeq View Post
          APC Back-UPS Pro 1500va/865watt หน้าจอดิจิตอล ใช้งานได้ตามปกติ

ต่อแบตรถยนต์ได้มั้ยครับ
          ได้ครับ มีพัดลมช่วยตัวชาร์เจอร์

Comment

Originally posted by eeeddd View Post
            ได้ครับ มีพัดลมช่วยตัวชาร์เจอร์
            หมายถึงว่ามีสายให้มาด้วยใช่มั้ยครับ เพื่อที่จะคีบกับแบตรถยนต์

Comment

Originally posted by jeq View Post
              หมายถึงว่ามีสายให้มาด้วยใช่มั้ยครับ เพื่อที่จะคีบกับแบตรถยนต์
              ต้อง DIY เอาครับ เพราะขั้วปลั๊กด้านหลังมันมีไว้สำหรับปลั๊กแบตเสริมของมันโดยเฉพาะ ปลั๊กนั้นแหละที่ต้องแปลงเอา
              หรือจะลากสายออกมาจากด้านล่างในช่องใส่แบตเดิมก้อได้ ง่ายกว่าด้วย เพราะใช้หางปลาธรรมดาทั่วๆไป

Comment

Originally posted by eeeddd View Post
                ต้อง DIY เอาครับ เพราะขั้วปลั๊กด้านหลังมันมีไว้สำหรับปลั๊กแบตเสริมของมันโดยเฉพาะ ปลั๊กนั้นแหละที่ต้องแปลงเอา
                หรือจะลากสายออกมาจากด้านล่างในช่องใส่แบตเดิมก้อได้ ง่ายกว่าด้วย เพราะใช้หางปลาธรรมดาทั่วๆไป
                หน้าตาเมือนตัว900มั้ยครับ

Comment

หน้าตาเมือนตัว900มั้ยครับ
                  เหมือนครับ

Comment

อยากได้สายแท้ของมันที่ต่อแบตนอกครับ เส้นกี่ร้อยก็ซื้อ และจะซื้อตัว APC Back-UPS Pro 1500va/865watt อีกตัวด้วยครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

ใครสนใจทักมา มีเข้ามา 3 ตัว

Comment

ใครสนใจทักมา มีเข้ามา 3 ตัว
                            3ตัวนี้ รุ่นไหนสภาพเป็นไงบ้างครับ สนใจ

Comment

Comment

มีเหลือ 1 ตัว 1500va สภาพภายนอกไม่ค่อยสวย มีตำหนิบ้าง
                                แต่รับรองเครื่องทำงาน100%ทุกฟังค์ชั่น ขายลดตามสภาพ
                                xxxx บาทพร้อมแบตพร้อมใช้งาน รับประกัน 3 เดือน ขอคนที่สามารถ
                                นัดรับ ดูของก่อน ไม่ถูกใจ ไม่ต้องเอาไป

ขายแล้วครับ
                                Last edited by eeeddd; 13 May 2018, 09:32:43.

Comment

Working...
                                X