Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้รับสมัครงานที่ไม่บอกรายละเอียด

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระทู้รับสมัครงานที่ไม่บอกรายละเอียด

กระทู้รับสมัครงานที่ไม่บอกรายละเอียด แต่ให้ติดต่อกลับ จะถูกลบเพื่อป้องกันการหลอกลวง

ฉะนั้น การโพสกระทู้รับสมัครงาน ขอให้บอกรายละเอียดงานให้ด้วยนะครับ

ใครเจอพวกที่มาโพส work at home อะไรพวกนี้ก็ช่วยกดปุ่มแจ้งลบด้วยนะครับ >>

ขอบคุณครับ

Comment

รับทราบ ครับ....

Comment

ครับผม ช่วยกันสร้างสรรค์สังคมอย่าปล่อยให้คนดีไม่มีงานทำถูกหลอก คริคริ

Comment

ไม่ใช่แค่ลูกโซ่นะครับ
          คนที่ประกาศงานแบบไม่ละอียดนี่ก็เตือนๆกันหน่อย ถ้าไม่พร้อมจะรับคนเข้าทำงาน(ดูจากการประกาศ) ก็อย่ามาประกาศเลย แสดงให้เห็น ว่าบริษัท แย่มาก
          คนประกาศรายเอียดดีๆ ก็มีแต่น้อยมาก

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post62415376

Comment

Working...
            X