Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้ามโพสกระทู้หาเงินทางเนต

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเป็นลายเซ็นต์ นี่ไม่ผิดใช่ป่าว
    งั้นผม รอด อิอิ

Comment

รับทราบครับ แต่ลายเซ็นนี่ไม่ผิดใช่ปะ

Comment

อุ้ยยยย

Comment

ไม่ทราบว่าขะลงโฆษณาสมัครงาน แบบทำที่สำนักงานได้ไหมอะครับ

พอดีผมมีเหมือนกันที่อยากจะโฆษณา -*-

Comment

แต่งานทางเน็ตบางงานก็ได้เงินจริง ๆ น่ะคะ ผู้สมัครคงต้องใช้วิจารณญาณในการอ่านและตัดสินใจสมัครด้วยอะ จะโทษคนโพสก็ไม่ได้นะค่ะ (ถ้านู๋พูดอารายผิดปายนู๋ขอโทษน๊า อย่าอารมเสียกันเลย)

Comment

ผมคิดว่าน่าจะให้โพสได้นะครับเพราะอยู่ในโซนหางานทำอยู่แล้ว
              ไม่ได้ไปรบกวนห้องอื่น เพราะคนที่เข้าห้องเขาก็เลือกที่จะเขามาอยู่แล้ว
              งานบางงานได้กันจริงๆนะครับ
              ผมทำอยู่เรื่อยๆได้จริงๆครับ

Comment

ผมคิดว่าอยากให้โพสได้ครับ ในส่วนของประกาศรับสมัครงาน/หางานด้านไอที

เพราะการทำธุรกิจทาง internet เป็นงานด้าน IT ทำงานมีรายได้จริง

มีหลักฐานแสดงอย่างชัดเจนมิได้เป็นการหลอกลวงใดๆ ทั้งสิ้น

แต่การจะเลือกทำงานบริษัทใด ต้องเลือกให้ถูกต้อง และศึกษาข้อมูลให้มั่นใจก่อนนะครับ

มิใช่ว่า คิดจะทำก็ทำ

Comment

เห็นด้วยกับหลายๆ คนที่วอนให้ เวปมาสเตอร์ของ overclockzone.com เปิดพื้นที่ให้คนทำงานบนเน็ตอย่างพวกเรา ได้มีโอกาส มอบโอกาสที่ดี ที่มั่นคง ทำงานอยู่กับบ้าน กับโต๊ะทำงาน แค่ไม่กี่นาที่ ต่อวัน รายได้ที่มั่นคงก็เกิดขึ้นได้อย่างพวกเราครับ...วอนให้เวปมาสเตอร์พิจารณาด้วยน่ะครับ

Comment

-*-

Comment

ผิด ป่าว ครับ แบบ เนี่ย

Comment

ถ้าโดนแบนขึ้นมา จะต้องทำยังไงบ้างครับ จะได้ User กลับคืนมามั้ย

Comment

กฏเป็นกฏ ยังขอย้ำว่า ที่นี่ไม่อนุญาติให้โพสต์กระทู้ในลักษณะนี้

ถ้าสมัคร User เพื่อมาโพสต์กระทู้แบบนี้โดยเฉพาะ จะถูก Ban ถาวรทันที

ส่วนสมาชิกท่านอื่นที่ถูก Ban เราก็จะมีแจ้งอยู่แล้วว่า ท่านจะถูกปลด Ban เมื่อใด

ขอขอบคุณที่ให้ความร่วมมือและทำตามกติกา

Comment

ผมงงครับ แบบนี้ถ้าผมโพสรับเขี่ยนtive รับเขียนภาพประกอบแบบนี้เรียกว่าโพสหาเงินเป่าครับ
                            ช้วยตอบหน่อยนะครับผมจะได้ไม่ต้องโพส

Comment

รับทราบ

Comment

ขอสอบถามนิดนึงนะครับ ถ้าเป็นกระทู้ว่าด้วยเรื่อง สอนการทำแอดเซนส์ นี่ถือว่าผิดกฏด้วยมั้ยครับ?
                                ขอขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X