Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ขายแล้ว) motorola one vision อายุ 9 วัน ประกัน 1 ปี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (ขายแล้ว) motorola one vision อายุ 9 วัน ประกัน 1 ปี

ขาย : motorola one vision อายุใช้งานประมาณ 1 เดือนครึ่ง
    สภาพ : 95% มีแค่คราบรอยนิ้วมือ ติดฟิลม์ด้านแล้ว อุปกรณ์ในกล่องครบทุกอย่าง(ยังไม่แกะถุง) เคสใส 2 อัน เว้นฟิล์มที่แถมมากับกล่อง ติดแล้วมีฟองอากาศเลยทิ้ง
    ซื้อมาเมื่อวันที่ 18 ก.ย. 63
    ประกันศูนย์ (เช็คจากเว็บประกันหมดเดือน 9/ ปี 2021)
    ขอขายราคา: ขายแล้วครับ
    เหตุผลที่่ขาย : เงิน
    นัดรับได้ที่: โลตัสนครชัยศรี, โลตัสลำลูกกาคลอง2, แม็คแวลูแจ้งวัฒนะ,เซ็นทรัลรามอินทรา,โลตัสนวมินทร์(ข้างพญาไทนวมิน) หรือสถานที่ละแวกใกล้เคียง
    ไม่มีบริการเก็บเงินปลายทาง ไม่ใช่ร้านค้าครับ
    นัดรับสินค้า ทดลองใช้งาน จ่ายเงินจบครับ หรือโอนเงินมาก่อน ของส่งไปแน่นอน ใครไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยครับ
    ติดต่อ: 083-912-3827
    line id: winningx
    ประวัติการขายเช็คได้ครับ
    ขายที่นี่มา 10 กว่าปี ไม่มีคำว่่าโกงครับ
    โอนเงินมา ส่งของครบ จบแน่นอน เครดิต

https://www.overclockzone.com/forums...%B7%E0%B8%AD-1
    รีวิว
    https://droidsans.com/motorola-one-vision-review/

Last edited by changnoi; 9 Jan 2021, 15:32:04.

ขอดันครับ
    ปรับราคาแล้วครับ สนใจสอบถามได้
    รับประกันเครืื่องเหมือนใหม่

Comment

แวะมาดัน

Comment

ดันครับ สนใจสอบถามได้

Comment

ดันครับ
          Last edited by changnoi; 26 Nov 2020, 10:06:52.

Comment

แวบมาดัน

Comment

ดันครับ

Comment

สนใจคุยก่อนได้ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

สนใจคุยได้ครับผม

Comment

แวะดัน

Comment

ยังอยู่ครับ สนใจทักไลน์มาคุยได้ครับ

Comment

ดันสักนิด ยังอยู่ครับ

Comment

แวะมาดันครับ
                            สภาพแบบนี้ แถมมีประกันอยู่ อุ่นใจแน่นอนครับ

Comment

เต็มที่เท่าไรครับ

Comment

Working...
                              X