Announcement

Collapse
No announcement yet.

HUAWEl MediaPad T5 Cellular+Wifi Ram3 Rom32Gb - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] HUAWEl MediaPad T5 Cellular+Wifi Ram3 Rom32Gb - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

!@#$% ปิดกระทู้

*** ขอบคุณ Ocz และป๋าดันทุกๆท่านๆ เฮงๆรวยๆทุกๆท่านค้าบบ ***
    *** สถานะขายแล้วรอส่งไปโคราชค้าบบ ***

HUAWEl MediaPad T5 Cellular+Wifi Ram3 Rom32Gb

เป็นตัว Celluar+Wifi Ram3 Rom32Gb นะครับสภาพสวยงามไม่เคยหล่นหรือบุบ หรือตกกระแทกแรงๆ มีแค่รอยด้านหลังโดนกุญแจสะกิด ตอนใส่กระเป๋า แต่ใส่เคสแล้วก็มองไม่เห็นแล้ว นอกนั้นไร้รอย ใช้งานน้อยมาก การใช้งาน 100% ทุกฟังก์ชั่น ผมซื้อมาแค่ดู Netflix บนที่นอนเฉยๆ ไม่เคยเอาออกนอกบ้านเลย กรณีมาลองเทสมาดูหรือเล่นให้พอใจก่อนรับไปนะครับ

ประกัน : ศูนย์ Huawei ถึง 29/01/2021

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

ราคา 5,000 บาท (รวมส่ง Kerry) - ขอราคานี้ก่อนนะครับ

รับกับมือ 4,800 บาท - ขอราคานี้ก่อนนะครับ

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทสับไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

*** รับกับมือทุกวันจันทร์ - เสาร์ 09.00-19.00 ที่สนามบินสุวรรณภูมิ (ฝั่งขาออกบางนา-ตราด กม.15) ***

*** รับของเฉพาะวันอาทิตย์ ที่บ้านผม อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ (แจ้งกันก่อนเผื่อไม่อยู่บ้าน) ***

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***

*** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (ประวัติที่เก็บๆไว้ร่วงหล่นหายอีกแล้ววว)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ
    Last edited by pakornwis; 3 Aug 2020, 22:04:16.

Comment

Working...
    X