Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Tablet Lenovo Tab M8 HD .. อุปกรณ์ครบ 3/32 จอ 8 นิ้ว สภาพใหม่มาก ส่งฟรี นัดรับได้

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Tablet Lenovo Tab M8 HD .. อุปกรณ์ครบ 3/32 จอ 8 นิ้ว สภาพใหม่มาก ส่งฟรี นัดรับได้

ปิดการขายนะครับ ส่งของเรียบร้อยครับ ขอบคุณพื้นที่นี้มากๆ ครับ

Tablet Lenovo Tab M8 HD

สเปคคร่าวๆ : โทรได้, ใส่ซิมได้ รองรับ 4G, Wifi รับได้ 2 คลื่น, Ram 3, Rom 32, จอ HD 8 นิ้ว

สภาพ : อายุเครื่อง 4 เดือนครับ (ซื้อวันที่ 31/3/63) สภาพใหม่มาก ไว้อ่าน Ebook อย่างเดียว ไม่พกพาออกข้างนอกเลย

อุปกรณ์ครบ : เครื่องพร้อมกล่อง สายชาร์จ อแดปเตอร์ ยังไม่ได้ใช้เลย พร้อมเคส หน้าจอติดฟิลม์กระจกแล้ว

สาเหตุที่ขาย : ซื้อมาอ่าน Ebook ช่วงอยู่บ้านตอนโควิดเดือนเมษายนที่ผ่านมาครับ

รูปจริงครับ

​​

สนใจทักมาสอบถามได้นะครับ ทางไลน์จะสะดวกและเร็วที่สุดครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ
    Last edited by supergto; 2 Aug 2020, 07:26:02.

ดันครับ

Comment

อายุเครื่อง ถึง ณ วันนี้ 4 เดือนครับ (ถอยมาวันที่ 31 มีนาคม 63 ครับ)

Comment

ปิดการขายนะครับ ส่งของเรียบร้อยครับ ขอบคุณพื้นที่นี้มากๆ ครับ

Comment

Working...
        X