Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xiaomi redmi Note 5 4/64 สีฟ้า สภาพแรร์งามๆจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xiaomi redmi Note 5 4/64 สีฟ้า สภาพแรร์งามๆจ้า

ปิดมู้จ้าาา ขายแล้ววว

สภาพตีต่ำๆ 95% ไม่มีรอยเลยจ้า มีแต่คราบนิดๆ ตามอายุ เช็ดทำความสะอาดด้วยแอลกอฮอล + น้ำสะอาด ให้แล้ว

ไช้งานปกติใด้ทุกอย่าง จอ,ลำโพง,ไมท์,ช่องซิม,หูฟัง ฯลฯ ปกติหมด แบตยังอึด ขนาดไส่ 2 ซิมยังเล่นใด้ทั้งวัน

เก่าแต่ยังเก๋า ลื่นกว่า Redmi 8A , 9A (ที่ผมเคยลองมาแล้ว)เยอะเลย ลื่นกว่า Realme 5i ที่ผมไช้อยู่ด้วยซ้ำ

ของมีแค่ตัวเครื่องนะขอรับ + เคสเหลืองๆเก่าๆ อันนึง ติดฟิล์มกระจกให้แล้ว

ตำหนิ : มีเม็ดฝุ่นในฟิล์มเล็กๆ 2 จุด แทบมองไม่เห็น เปลี่ยนฟิล์มใหม่ก็สวยวิ้งล่ะจ้า

ขายโลด 2,500 + ค่าส่ง 50 ขอราคานี้ก่อนนะครับ เพื่อนฝากมาขาย

ดูของ + รับกับมือใด้ที่ตัวเมือง จ.สตูล

PM - Line : demonwa ( อาจตอบช้านิดนึง ผมทำงานกลางแจ้งพกโทรศัพท์ไม่ใด้ เดี๋ยวพัง )

ค้าขายมาหลายปีแล้วจ้า ประวัติแน่น

Last edited by XsoeIIsJ; 19 Jan 2021, 21:21:45.
Working...
X