Announcement

Collapse
No announcement yet.

SHOCK SALE ! เครื่องออกกำลังกาย U.S.Gym 3 สถานี บริหารได้ทุกสัดส่วน 9,999 บาทเท่านั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] SHOCK SALE ! เครื่องออกกำลังกาย U.S.Gym 3 สถานี บริหารได้ทุกสัดส่วน 9,999 บาทเท่านั้น

SHOCK SALE !!9,999 บาท เท่านั้น !!!! ออกกำลังกายอยู่บ้าน ปลอดภัยช่วง Covid-19
    เหล็กหนา แข็งแรง ทนทาน เล่นได้ยันลูกบวช

------------------------------------------------------------------------------------

เครื่องออกกำลังกาย U.S.Gym 3 สถานี บริหารร่างกายได้ทุกสัดส่วน (เล่นพร้อมกันได้ 3 คน ทั้งครอบครัว)
    มีเครื่องเดียวคุ้ม ถูกกว่าไปสมัครฟิตเนส โครงเหล็กหนา แข็งแรงสุดในสามโลก

เครื่องออกกำลังกาย U.S.Gym
    - สภาพดีมาก ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง ไม่ค่อยได้ใช้งาน ตั้งไว้ในบ้าน ไม่เคยตากแดดตากฝน
    - ( จากรูป จะเห็นว่ามีเครื่อง Stepper ด้วยนะครับ เผื่อบางท่านมองไม่เห็น โดยจะมีหน้าจอไว้ตั้งค่าต่างๆด้วยครับ )
    - แถมแผ่นโฟมรองเครื่องออกกำลังกายไปด้วยครับ ทำจากแผ่นโฟม EVA สีครีมครับ

---------------------------

เหตุผลในการขาย

1.) เนื่องจาก ผู้ขาย ป่วยหลายอย่าง ทั้งหมอนรองกระดูกสันหลังทับเส้น ( ป่วยมานานกว่า 4 ปีแล้ว ) / เอ็นเข่าอักเสบ / เอ็นข้อมืออักเสบ ทำให้ปัจจุบันไม่สามารถออกกำลังกายหนักๆได้เหมือนเมื่อก่อน จึงต้องเลือกออกกำลังกายด้วยวิธีอื่นๆทดแทนครับ เช่น ว่ายน้ำ

2.) ผู้ขาย เพิ่งซื้อคอนโดใหม่มาสดๆร้อนๆ ซึ่งที่คอนโดใหม่ มีห้องฟิตเนส ที่มีเครื่องออกกำลังกายทุกอย่างครบถ้วนแล้ว และมีสระว่ายน้ำด้วย จึงคิดว่าคงไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องนี้แล้ว เลยตัดสินใจขายดีกว่าครับ

รูปถ่ายที่ลงไว้ในประกาศนี้ เป็นรูปถ่ายจริง ของเครื่องตัวที่จะขายนี้เลยนะครับ
    ( ดัมเบลที่อยู่ในรูป ไม่ได้ขายนะครับ พอดีตอนถ่ายรูปลืมยกออกครับ 555 )

- เนื่องจาก ผู้ขาย ไม่ค่อยได้ใช้งาน ตั้งไว้เฉยๆนานแล้ว ทำให้ยางหุ้มสายสลิงเริ่มเสื่อมสภาพ
    จึงแนะนำว่าให้เปลี่ยนสายสลิงใหม่ก่อนใช้งานนะครับ เปลี่ยนครั้งเดียวใช้ได้ยาวนานหลายปีเลยครับ
    ใครพอมีฝีมือด้านงานช่าง หรือชอบ DIY ก็ซื้ออะไหล่มาเปลี่ยนเองได้ครับ ก็จะประหยัดไปได้อีกครับ
    หรือถ้ายังไม่อยากเปลี่ยน ก็ยังสามารถเล่นได้ปกติครับ เพราะตัวสายสลิงด้านใน ยังสภาพดีแข็งแรงปกติดีครับ ที่เสื่อมคือตัวยางที่หุ้มสายเท่านั้นครับ
    ( เป็นการเสื่อมสภาพของยาง ตามปกติ ตามกาลเวลา ไม่ได้เกิดจากการใช้งานหนัก )

( ราคาเปลี่ยนสายสลิง US GYM รุ่นนี้ ( ทั้งค่าของ + ค่าแรง บริการเปลี่ยนถึงบ้าน ) แค่ 2,500 - 3,500 บาทครับ ไม่เกินนี้ครับ )

ที่เคยเห็นประกาศขาย U.S.Gym รุ่นนี้ มือสองจะอยู่ที่ขั้นต่ำ 18,000 - 20,000 บาทนะครับ แต่ไม่ค่อยเห็นมีขายแล้วครับ นานๆจะเห็นทีครับ และสภาพอาจไม่ดีแบบนี้ครับ ( บางคนตั้งเครื่องไว้นอกบ้าน ทำให้เป็นสนิม เพราะโดนแดดโดนฝน )
    ซึ่งใครที่ซื้อมือสองราคานั้นไป นอกจากเครื่องจะเป็นสนิมแล้ว ถึงไม่ได้เปลี่ยนสายสลิงทันที ก็ต้องได้เปลี่ยนภายใน 1-2 ปีแน่ๆครับ
    (ของมือสอง ยังไงสายสลิงก็เสื่อมแน่นอน ไม่ช้าก็เร็วครับ) เรียกว่าเสียเงินซ้ำซ้อนกันเลยทีเดียว
    แต่ราคาที่ผมขายนี้ ลดราคาแบบสุดๆ แทบจะลด 50% อยู่แล้วครับ
    เรียกว่าเผื่อให้ลูกค้าไปเปลี่ยนสายสลิง และเผื่อค่าขนส่งไว้เรียบร้อยแล้วครับ เสียเงินครั้งเดียวจบ ไม่จุกจิกครับ เพราะฉะนั้นถือว่าถูกมากๆแล้วครับ หาราคานี้ที่ไหนไม่ได้แน่นอนครับ

รีบตัดสินใจด่วนเลยครับ มาก่อนได้ก่อนครับ
    และขออนุญาตขายให้ท่านที่พร้อมมารับก่อนนะครับ

ขอบคุณมากครับ

082-442-4297

ปล. ไม่มีบริการส่งนะครับ ผู้ซื้อต้องมายกไปเองนะครับ
    มารับได้ที่ คอนโดใน ซ.เสนานิคม ครับ ใกล้ๆ ม.เกษตร บางเขน ครับ
    สามารถโทรมาสอบถามเส้นทางได้ครับ

และเนื่องจากเครื่องมีขนาดใหญ่ และน้ำหนักมาก ควรมีคนมายกสัก 2-3 คนนะครับ ( ผู้ขายป่วยหมอนรองกระดูกทับเส้น ไม่สามารถช่วยยกได้ครับ )
    และต้องมีการถอดประกอบบางส่วน เพื่อที่จะขนย้ายได้ง่ายด้วยครับ
    ควรเตรียมอุปกรณ์ เช่น ประแจ ให้พร้อมครับ
    ถ้าให้ดี ควรมาช่วงกลางวัน จะขนของได้สะดวกครับ

082-442-4297

https://www.picz.in.th/image/20201206-145341-s.jixYJV

Last edited by Nopp.; 10 Jan 2021, 21:30:02.

++

Comment

+++

Comment

++

Comment

+++

Comment

++

Comment

+++

Comment

++

Comment

https://www.picz.in.th/image/20201206-145341-s.jixYJV
                  Last edited by Nopp.; 7 Dec 2020, 16:06:44.

Comment

+++

Comment

up

Comment

++

Comment

up

Comment

+++

Comment

Working...
                            X