Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ Verify Member แล้วหาย +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by OCZ View Post

Verify Member ยุคแรก โดนยกเลิกไปพร้อมเวปคนไทย.คอมครับ เนื่องจากข้อมูลการลงทะเบียนของท่านสมาชิกทั้งหมด หายไปพร้อมเวปคนไทย.คอมครับ

แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ

ของผมก็หายด้วยครับผม รบกวนด้วยครับ

Comment

• หายครับ

Comment

• ของผมหายครับ Verify Member ราชบุรีครับ

Comment

• carmax789 ครับเคยโพสลงขายของ ตอนนี้โพสไม่ได้เเล้วครับ T_T

Comment

• กลับมาแล้ว

Comment

• ....

Comment

• หายเหมือนกันครับ ช่วยแก้ให้ทีครับ

Comment

• Originally posted by mr_john-smith View Post

ของผมก็หายด้วยครับผม รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณ ADMIN มากครับ กลับมาเป็นเหมื่อนเดิมแล้ว

Comment

• Verify Member ของผมหายครับ อุบล-อำนาจเจริญครับ

Comment

• Originally posted by hahabankha View Post
                      Verify Member ของผมหายครับ อุบล-อำนาจเจริญครับ
                      เรียบร้อยครับ

Comment

• Originally posted by VerifyMember View Post

เรียบร้อยครับ
                        ขอบคุณมากครับ

Comment

• Verify Member หายครับ

Comment

• Originally posted by pathomphong View Post
                            Verify Member หายครับ
                            ลงทะเบียนที่จังหวัดอะไรครับ

Comment

• เคยลง ทะเบียน หาดใหญ่ สงขลาไว้ ช่วยเช็คให้ผมหน่อยได้มั้ยคับ...ไม่ได้เข้ามาพักใหญ่ รูปโปรไฟล์อะไรหายหมดเลย

Comment

• Originally posted by VerifyMember View Post

ลงทะเบียนที่จังหวัดอะไรครับ
                                เคยส่งเอกสารลงทะเบียน Verify Member ตอนงานมิตติ้งที่ กทม. นานมากแล้วน่ะครับ ตอนนั้นจำไม่ได้ว่า meeting ครั้งที่เท่าไหร่ แต่น่าจะสัก 10 ปีได้แล้ว

Comment

Working...
                                X