Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเพื่อนสมาชิกเกี่ยวกับการจัดทำเสื้อ OCZมิตติ้ง ทุกคนมีความเห็นว่าไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นเพื่อนสมาชิกเกี่ยวกับการจัดทำเสื้อ OCZมิตติ้ง ทุกคนมีความเห็นว่าไงคับ

เนื่องด้วยตอนนี้ ทีมงานประสบปัญหาในการหาสถานที่ในการจัดมิตติ้ง จะจัดในร้านหมูกระทะ ก็จะไม่สะดวกกับเพื่อนสมาชิกที่เป็นอิสลาม จะไปตาม Food Center ก็มีกฏห้ามใช้สถานที่ในการจัดกิจกรรมที่ไม่เกี่ยวกับห้าง

คืออยากให้ไปกันได้ทุกคนจริงๆคับ

ผมจึงมีความคิดที่จะจัดทำเสื้อ OCZมิตติ้ง#1 โดยจะเอาค่าเสื้อไปเป็นค่าใช้จ่ายในการจัดสถานที่แบบปิด เพื่อความสะดวกคับ

เพราะในงาน มีการเปิดรับลงทะเบียน Verify Member ด้วย น่าจะวุ่นวายพอสมควรคับ

เลยอยากจะขอความเห็นเพื่อนสมาชิก ในการเก็บเงินค่าเสื้อสำหรับงานมิตติ้ง เห็นด้วย-ไม่เห็นด้วยยังไงบอกได้คับ

ขอบคุณคับ

OCZ
    Last edited by annyocz; 2 Mar 2017, 09:53:46.

จัดที่ร้านกาแฟ ไหมครับ น่าจะได้ทุกเพศทุกวัยครับ แถวบ้านผมมีร้านนึงพอรู้จักกันครับ อิอิ

Comment

ขอแสดงความคิดเห็นนะครับ เข้าใจว่าทางทีมงานได้คอนเซ็ปต์การจัดงานแล้ว (มีค่าใช้จ่ายในเรื่องสถานที่)

ขายเสื้อเพื่อสบทบทุนจัดงาน เห็นด้วยครับ สำหรับคนที่ไปได้ (น่าจะมีช่องทางให้คนที่สนใจซื้อเสื้อ แต่ไปไม่ได้วันนั้นด้วย)

ส่วนไซส์เสื้อ อาจจะต้องคอนเฟิร์มกันก่อน แล้วไปรับในงานครับ

Comment

Originally posted by attapon939 View Post
        จัดที่ร้านกาแฟ ไหมครับ น่าจะได้ทุกเพศทุกวัยครับ แถวบ้านผมมีร้านนึงพอรู้จักกันครับ อิอิ
        สถานที่จัดงานต้องเป็นแนวรถไฟฟ้า BTS คับท่าน

Originally posted by uncle J View Post
        ขอแสดงความคิดเห็นนะครับ เข้าใจว่าทางทีมงานได้คอนเซ็ปต์การจัดงานแล้ว (มีค่าใช้จ่ายในเรื่องสถานที่)

ขายเสื้อเพื่อสบทบทุนจัดงาน เห็นด้วยครับ สำหรับคนที่ไปได้ (น่าจะมีช่องทางให้คนที่สนใจซื้อเสื้อ แต่ไปไม่ได้วันนั้นด้วย)

ส่วนไซส์เสื้อ อาจจะต้องคอนเฟิร์มกันก่อน แล้วไปรับในงานครับ
        คับ ไม่อยากให้เพื่อนสมาชิกคิดว่าจะมาจัดมิตติ้งเพื่อหากำไรคับ เลยต้องขอความเห็นจากทุกท่านคับ

เพราะค่าเสื้อที่จัดทำ ยังไงก็ไม่พอค่าใช้จ่ายในการจัดหาสถานที่คับ ก็ยังถือว่าช่วยได้เยอะคับ แต่กลัวมีดราม่าจังเลยคับ
        Last edited by OCZ; 2 Mar 2017, 20:31:09.

Comment

ขอลายเสื้อสวยๆด้วยครับ ถือว่าเป้น limited ไปเลย

Comment

ดูแล้วไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยนะครับ

ทั้งเรื่องเสื้อ เรื่องสถานที่งานมีตติ้ง

ส่วนสมาชิกที่จะมาสมัคร Verify ใหม่

ทำเสร็จ คงรีบกลับกันเลยแน่ๆ

Comment

จะจัดมีตติ้งที่ไหนคะ แล้วจะให้ลงทะเบียนวันนั้นด้วยมั้ย

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

รอไปด้วยครับ ถ้าว่างครับ อยู่ กทม แถวลาดพร้าวครับ

Comment

Originally posted by perthkub View Post
                  ขอลายเสื้อสวยๆด้วยครับ ถือว่าเป้น limited ไปเลย
                  ทีมงานกำลังออกแบบอยู่คับ อดใจรอนิดนึง

Originally posted by Kok@OCZ View Post
                  ดูแล้วไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยนะครับ

ทั้งเรื่องเสื้อ เรื่องสถานที่งานมีตติ้ง

ส่วนสมาชิกที่จะมาสมัคร Verify ใหม่

ทำเสร็จ คงรีบกลับกันเลยแน่ๆ
                  จะยากแค่ครั้งแรกนี่แหละคับ ถ้าผ่านไปด้วยดี อีกหน่อยจะมีกิจกรรมดีๆมาเรื่อยๆคับ

Originally posted by rungtiva View Post
                  จะจัดมีตติ้งที่ไหนคะ แล้วจะให้ลงทะเบียนวันนั้นด้วยมั้ย

Sent from my iPhone using Tapatalk
                  มีเปิดให้ลงทะเบียน Verify Member แน่นอนคับ

Originally posted by nikjaza View Post
                  รอไปด้วยครับ ถ้าว่างครับ อยู่ กทม แถวลาดพร้าวครับ
                  เรียนเชิญคับ น่าจะจัดแถวลาดพร้าวแหละคับ เพราะผลโหวต ที่ 1.แนวรถไฟฟ้า BTS 2.รังสิต 3.ลาดพร้าว น่าจะจัดบริเวณ BTS หมอชิตคับ ถ้าหาสถานที่ได้
                  Last edited by OCZ; 26 Mar 2017, 12:54:22.

Comment

อุบลคับ

Comment

Originally posted by aodnoom View Post
                      อุบลคับ
                      ผิดห้องแล้วคับ ถ้าจะโหวดจังหวัดที่ต้องการให้ไปรับลงทะเบียน Verify Member ต้องอันนี้คับ >> https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3459872

หรือถ้าต้องการให้จัดมิตติ้งในจังหวัดของท่าน รบกวนรวบรวมสมาชิกในจังหวัดให้ได้จำนวนพอสมควรคับ แล้วแจ้งมาที่ผม เดี๋ยวผมเดินทางไปหาคับ

Comment

มิตติ้งคงจะไม่ได้ไปคับท่าน เเต่เรื่องเสื้อไม่พลาดคับ

Comment

ทำเลยครับ อาจจะไม่ได้ไปร่วม แต่ช่วยสนับสนุนเสื้อ

Comment

Originally posted by chienthegooners View Post
                            ทำเลยครับ อาจจะไม่ได้ไปร่วม แต่ช่วยสนับสนุนเสื้อ
                            ช่วยสนับสนุนเสื้อ อยากได้เสื้อ

Comment

จะ สนับสนุนเสื้อสัก 2 ตัว แต่คงไม่ได้ไปร่วมงาน รอดูแบบเสื้อครับ

Comment

Working...
                              X