Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ยกเลิก)VerifyMember ภาคอีสานตอนล่าง อุบล ร้อยเอ็ด บุรีรัมย์ นครราชสีมา 21-24 พฤษภาคม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ยกเลิก)VerifyMember ภาคอีสานตอนล่าง อุบล ร้อยเอ็ด บุรีรัมย์ นครราชสีมา 21-24 พฤษภาคม

ยกเลิกนะคับ เนื่องจากมีคนลงทะเบียนน้อยเกินไป
    ท่านที่โอนเงินมาแล้ว ติดต่อขอรับเงินคืนได้ที่ Line : verifymember

Verify Member คืออะไร >> Click <<

ภาคอีสานตอนล่าง

วันจันทร์ที่ 21 พฤษภาคม 2561 จังหวัด อุบลราชธานี เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ Big C อุบลราชธานี บริเวณ Food Cort
    วันอังคารที่ 22 พฤษภาคม 2561 จังหวัด ร้อยเอ็ด เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ โลตัส ร้อยเอ็ด บริเวณ Food Cort
    วันพุธที่ 23 พฤษภาคม 2561 จังหวัด บุรีรัมย์ เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ ทวีกิจพลาซ่า บุรีรัมย์ บริเวณ Food Cort
    วันพฤหัสที่ 24 พฤษภาคม 2561 จังหวัด นครราชสีมา เวลา 16.00-19.00 น. สถานที่ Big C นครราชสีมา บริเวณ Food Cort

**ท่านที่ติดงานมาไม่ทัน สามารถโทรบอกได้ในวันนัดหมายคับ รอได้คับ**

**เวลาและสถานที่อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสมคับ**

*สะดวกตามวันเวลาที่ประกาศ รบกวนโอนเงินค่าทำบัตรสมาชิกจำนวน 200 บาท และรับบัตรสมาชิกได้ทันทีในวันที่ลงทะเบียนคับ*

ขอเบอร์บัญชีผ่านทาง PM หรือ ทาง Line ID : verifymember

โอนเสร็จ ส่ง Slip พร้อมแจ้ง USER ที่ต้องการลงทะเบียน เพื่อจัดทำบัตรสมาชิกล่วงหน้าคับ

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member
    1.ทะเบียนบ้านตัวจริง(ถ้าไม่มี สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอที่ท่านอยู่อาศัยคับ)
    2.บัตรประชาชน บัตรจริง
    3.สมุดบัญชี เล่มจริง
    4.เอกสารยินยอม >>Download<<
    5.สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน สำเนาสมุดบัญชี อย่างละชุด

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมา

***ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอคับ มีเวลาเตรียม 1 เดือนคับ เอกสารไม่ครบผมลงทะเบียนให้ไม่ได้นะคับ***

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมาในกรณีที่ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง

ตัวอย่างบัตรสมาชิก วางคู่สินค้า เพื่อนการค้าขายที่ปลอดภัย

กรุณาอ่านให้ละเอียดก่อนที่จะสอบถามอะไร เพราะรายละเอียดที่แจ้งนั้น ครบทุกอย่างแล้ว

รายชื่อ ท่านที่โอนเงินมาแล้ว

1.yoroshigu-นครราชสีมา
    2.saraki1126-นครราชสีมา
    3.jayfox-นครราชสีมา
    4.สะแด่วแห้ว-นครราชสีมา
    5.khongbengs-นครราชสีมา
    6.namuangna-ร้อยเอ็ด
    Last edited by OCZ; 23 May 2018, 23:01:52.

อยู่โคราชเตรียมตัวรอแล้วครับ

Comment

มาแถวขอนแก่นเมื่อไหร่ครับ

Comment

Originally posted by new6630 View Post
        มาแถวขอนแก่นเมื่อไหร่ครับ
        https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3750096

Comment

ไปโคราช

Comment

ลงทะเบียน + 1คนครับ

Comment

ถ้าจังหวัดใหนมีคนลงทะเบียนน้อยเกินไป อาจจะต้องยกเลิก ไปเฉพาะจังหวัดที่มีคนให้ความสนใจคับ เพราะไม่คุ้มค่าใช้จ่าย

ส่วนท่านที่โอนเงินมาแล้ว ถ้ายกเลิกจะโอนเงินคืนให้คับ

ยังไงท่านที่สนใจจะลงทะเบียน รีบติดต่อโอนเงินลงทะเบียนเข้ามานะคับ เพราะทางทีมงานต้องเตรียมการเดินทางล่วงหน้าคับ
              Last edited by OCZ; 1 May 2018, 20:08:42.

Comment

ผมpm ไปแล้วครับ
                สนใจสมัคร เขตโคราช ครับ

Comment

Originally posted by khongbengs View Post
                  ผมpm ไปแล้วครับ
                  สนใจสมัคร เขตโคราช ครับ
                  ตอบ PM แล้วคับ

Comment

ไม่ทันอีกแล้ว T^T
                    รออีกรอบครับ

Comment

Working...
                    X