Announcement

Collapse
No announcement yet.

(จบแล้ว)Verify Member ภาคตะวันตก กาญจนบุรี นครปฐม ราชบุรี หัวหิน 11-14 มิถุนายน 2018

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (จบแล้ว)Verify Member ภาคตะวันตก กาญจนบุรี นครปฐม ราชบุรี หัวหิน 11-14 มิถุนายน 2018

Verify Member คืออะไร >> Click <<

ภาคตะวันตก(จบไปเรียบร้อยแล้วนะคับ)

**เวลาและสถานที่อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสมคับ**

*สะดวกตามวันเวลาที่ประกาศ รบกวนโอนเงินค่าทำบัตรสมาชิกจำนวน 200 บาท และรับบัตรสมาชิกได้ทันทีในวันที่ลงทะเบียนคับ*

ขอเบอร์บัญชีผ่านทาง PM หรือ ทาง Line ID : verifymember

โอนเสร็จ ส่ง Slip พร้อมแจ้ง USER ที่ต้องการลงทะเบียน เพื่อจัดทำบัตรสมาชิกล่วงหน้าคับ

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member
    1.ทะเบียนบ้านตัวจริง(ถ้าไม่มี สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอที่ท่านอยู่อาศัยคับ)
    2.บัตรประชาชน บัตรจริง
    3.สมุดบัญชี เล่มจริง
    4.เอกสารยินยอม >>Download<<
    5.สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน สำเนาสมุดบัญชี อย่างละชุด

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมา

***ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง สามารถไปคัดสำเนาได้ที่อำเภอคับ มีเวลาเตรียม 1 เดือนคับ เอกสารไม่ครบผมลงทะเบียนให้ไม่ได้นะคับ***

ตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมมาในกรณีที่ไม่มีทะเบียนบ้านตัวจริง

ตัวอย่างบัตรสมาชิก วางคู่สินค้า เพื่อนการค้าขายที่ปลอดภัย

กรุณาอ่านให้ละเอียดก่อนที่จะสอบถามอะไร เพราะรายละเอียดที่แจ้งนั้น ครบทุกอย่างแล้ว

รายชื่อ ท่านที่โอนเงินมาแล้ว

1.you55-ราชบุรี
    2.porkadee-ราชบุรี
    3.lepon-นครปฐม
    4.psilanin-ราชบุรี
    5.Naluk-นครปฐม
    6.poiiaa-นครปฐม
    7.Topgame-นครปฐม
    8.diy4321-ราชบุรี
    9.tonzido-กาญจนบุรี
    10.munnicer-นครปฐม
    11.VICTORYFILL-ราชบุรี
    12.nuxunix-นครปฐม
    13.ball.2525-กาญจนบุรี
    14.songwoot15-กาญจนบุรี
    15.Nattt-ราชบุรี
    16.jorunoman-ราชบุรี
    17.pikky_team-หัวหิน
    18.adisak177-หัวหิน
    19.freedom_gx-หัวหิน
    20.iPiG-นครปฐม
    21.zefilo-นครปฐม
    22.hunter@-กาญจนบุรี
    23.maaimaai-นครปฐม
    24.neojesus-นครปฐม
    25.Jack_jack-ราชบุรี
    26.barrett-ราชบุรี

รายชื่อท่านที่ไม่ได้โอนเงินล่วงหน้า และส่งบัตรตามไปทีหลัง

Last edited by VerifyMember; 28 Jun 2018, 11:55:11.

กาญจนบุรี วันนี้แล้วนะคับ(11 มิถุนายน) อย่าลืมไปลงทะเบียนกันคับ

ในวันลงทะเบียน มีจำหน่ายเสื้อ Overclockzone จำหน่ายด้วยนะคับ ราคา 399 บาท(รายได้ส่วนนึงเข้าโครงการ คอมพิวเตอร์เครื่องนี้เพื่อน้อง) รายละเอียดเพิ่มเติม >> www.overclockzone.com/T-shirt

Last edited by OCZ; 11 Jun 2018, 07:09:45.

Comment

ถ้าผมเตรียมเอกสารแล้ว ไปทำเย็นนี้เลยได้ไหมครับ ตอนเย็นเลิกงาน จะได้กลับบ้านไปค้นหาเอกสาร ส่วนบัตรส่งให้ที่หลังทางไปรษณีย์ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
        ถ้าผมเตรียมเอกสารแล้ว ไปทำเย็นนี้เลยได้ไหมครับ ตอนเย็นเลิกงาน จะได้กลับบ้านไปค้นหาเอกสาร ส่วนบัตรส่งให้ที่หลังทางไปรษณีย์ได้ไหมครับ
        ได้คับ

Comment

Originally posted by OCZ View Post
          ได้คับ
          ขอบคุณครับ ผมเตรียมเอกสารครบละ ที่เหลือคือ กลับบ้านไปเอาทะเบียนบ้านตัวจริง ^_^

Comment

@บิ๊กซี นครปฐม
            โต๊ะลงทะเบียนอยู่ติดโซนเด็กเล่น เกือบเสาต้นที่ 2 นะครับ
            แถวขวาสุด ตัวที่ 2 สังเกตไม่ยาก

ทีมงานชวนคุยสนุกเชียว ถ้าไม่รีบกลับนี่อยากอยู่คุย+ช่วยเหลือเล็กๆ น้อยเลยครับ

รีบมาลงทะเบียนกันนะคร้าบบบ
            ขอบคุณ OCZ มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับผม

ปล. ลงทะเบียนคนแรกซะงั้น ^^"

Sent from my device using Tapatalk
            Last edited by nuxunix; 13 Jun 2018, 07:56:45.

Comment

ลงมาเรียบร้อยล่ะครับ เหลือแต่ส่งสำเนาทะเบียนบ้านไปทางปณ. แล้วก็จะได้รับบัตรมาครับ ^^

Comment

เข้าไปช่วงหัวค่ำ กำลังคึกคักเลย .. ยินดีที่มาแวะมาเยี่ยมนครปฐมครับ

Comment

กทม. สามารถทำได้ที่ไหนมั้งครับหรือรอทางทีมงานประกาศรับครับ

Comment

Originally posted by nuxunix View Post
                    @บิ๊กซี นครปฐม
                    โต๊ะลงทะเบียนอยู่ติดโซนเด็กเล่น เกือบเสาต้นที่ 2 นะครับ
                    แถวขวาสุด ตัวที่ 2 สังเกตไม่ยาก

ทีมงานชวนคุยสนุกเชียว ถ้าไม่รีบกลับนี่อยากอยู่คุย+ช่วยเหลือเล็กๆ น้อยเลยครับ

รีบมาลงทะเบียนกันนะคร้าบบบ
                    ขอบคุณ OCZ มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับผม

ปล. ลงทะเบียนคนแรกซะงั้น ^^"

Sent from my device using Tapatalk
                    Originally posted by intel1406 View Post
                    ลงมาเรียบร้อยล่ะครับ เหลือแต่ส่งสำเนาทะเบียนบ้านไปทางปณ. แล้วก็จะได้รับบัตรมาครับ ^^
                    Originally posted by lepon View Post
                    เข้าไปช่วงหัวค่ำ กำลังคึกคักเลย .. ยินดีที่มาแวะมาเยี่ยมนครปฐมครับ
                    ขอบคุณสมาชิกชาวนครปฐมทุกท่านที่มาลงทะเบียนคับ วันนี้ชาวราชบุรีอย่าลืมมาลงทะเบียนกันเยอะๆนะคับ

Originally posted by kingrambo View Post
                    กทม. สามารถทำได้ที่ไหนมั้งครับหรือรอทางทีมงานประกาศรับครับ
                    กรุงเทพเปิดรับลงทะเบียนช่วงปลายปีคับ คอยติดตามข่าวสารได้ในห้อง Verify Member คับ
                    Last edited by OCZ; 13 Jun 2018, 08:50:48.

Comment

@โลตัส ราชบุรี

เดินไปปุ๊กกะเจอเลยหาไม่ยากคับ ^^

ใครว่างก็ไปลงทะเบียนกะนะครับ

Comment

Comment

รอบัตรอย่างเดียวครับ ลงทะเบียนเรียบร้อย

Comment

Working...
                          X