Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพล OCZ อุดรธานี หรือ จังหวัดใก้ลเคียง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• http://bbcamera.siam2web.com/?cid=1722328 ใครอยู่แถวนั้นผมรบกวนสืบให้หน่อยสิคับ ว่ามีร้านอยู่จริงหรือเปล่า

Comment

• Originally posted by nutpich View Post
        ท่านอยู่ บุรีรัมย์ อำเภออะไรครับ
        ผมเองก็อยู่บุรีรัมย์ มาเรียนอยู่หนองคาย
        อ.นางรอง ครับๆ

Comment

• Originally posted by JCOOL View Post
          http://bbcamera.siam2web.com/?cid=1722328 ใครอยู่แถวนั้นผมรบกวนสืบให้หน่อยสิคับ ว่ามีร้านอยู่จริงหรือเปล่า
          ผมกำลังไล้เช็คอยู่ครับ เพราะเว็บนี้เอา เบอร์โทรและ fax ของร้านที่ผมทำงานมาแอบอ้าง

Comment

• Originally posted by dodo68 View Post
            ผมกำลังไล้เช็คอยู่ครับ เพราะเว็บนี้เอา เบอร์โทรและ fax ของร้านที่ผมทำงานมาแอบอ้าง
            ผมก็โดนเหมือนกันตอนนี้กำลังดำเนินการอยู่เจ้าของบัญชีชื่อ ภัทร ทิพย์ภาระ ที่อยู่ 10 ซ.เอกชัย 10/1 ถ.เอกชัย บางขุนเทียน จอมทอง กรุงเทพ ใครรู้จักบ้านมันไปหาได้เลยครับ
            ถ้าใครโดนส่งติดต่อมาหาผมนะครับจะได้รวบรวมรายชือเยอะๆถ้าจับได้จะได้ติดคุกหนักๆ
            โทรมาหาผมได้เลยครับ 080-2141555

Comment

• ไปมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                ไปมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

ตึกคอมยังไม่เส็ดนี้ ครับๆๆๆ เห็นแต่ IT Pazaนะครับ แถวๆๆๆ ยูดี Town

Comment

• ไม่ได้เข้ามาทักทายนานเลย เพราะหากระทู้ไม่เจอ 5555 +++

Comment

• + + หนองคาย มาแว้ววว หน้า มข จ้าาา

Comment

• จ.เลย ฮะ

Comment

• คนอุดรมาดัน.......

Comment

• OCZ อุบล คับ

Comment

• สกลอีกคนครับ

Comment

• พี่ครับถ้าผมจะซื้ออะไหล่มาประกอบคอมร้านไหนในอุดรดีที่สุดครับ

Comment

• อ.เมือง อุดร แนะนำร้านลงวินโด้หน่อยครับ^^

Comment

Working...
                                X