Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รู้สึกว่าถ้าติดตั้ง SpinQ แบบนั้นประสิทธิภาพจะลดลงนะครับ แต่ก็สวยดีครับ

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
      พอดีได้เคสมาครับ...ก็เลยประกอบไว้โชว์ที่หน้าร้านครับสักหน่อย
      สวยดีครับ

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
        พอดีได้เคสมาครับ...ก็เลยประกอบไว้โชว์ที่หน้าร้านครับสักหน่อย
        สวยครับ ว่าแต่ตัวนี้มันรุ่นข้างในสีแดงหรือดำครับ มองไม่ถนัด
        สปินคิว ลมไม่ลงมาตีกับพัดลมล่างเหรอครับ
        Last edited by meo95; 8 Jul 2010, 15:48:04.

Comment

• อิจฉา

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
            สวยครับ ว่าแต่ตัวนี้มันรุ่นข้างในสีแดงหรือดำครับ มองไม่ถนัด
            สปินคิว ลมไม่ลงมาตีกับพัดลมล่างเหรอครับ
            ข้างในสีแดงครับ

Comment

• เจาะฝาบนเสียเคส หมดเลย

Comment

• ลมไม่ตีข้างล่างหรือครับ SpinQ อะ

เหอๆ

แต่สวยดีครับ นับถือๆ

^^

Comment

• ซา.......................วาด......................................ดี..............................
                  ง่วง..มากๆครับ

Comment

• เห็นเคสตัวเป็นๆของท่าน Papa nano มาแล้วที่ร้านหุหุ ยืนดูอยู่ตั้งนาน สวยจริงๆ ยิ่ง RaptorX นะหุหุ หาที่ไหนจะมี
                    ขายไหมเน้อ มันเท่เหลือเกินท่าน LV10 ข้างๆเคสท่านก็แหล่มหุหุ ผ่านไปกี่ทีก็ต้องหยุดดู T-Tอยากได้

Comment

• มาทำเคสใช้เองกันเหอะ!!!!!!!

Comment

• เพิ่งเอาไปชุบมา เอาผลงานมาให้ดูครับ ^^

ของยังมาไม่ครบ ขาดอีกเยอะเลยเเต่คาดว่าจะถึงที่หมายในไม่ช้า ล่าสุด หม้อมาถึงละครับเเต่ยังไม่ได้ไปเอา มาทายกันว่าหม้อ 4 ตอน โดนภาษีเท่าไหร่....
                        (คาดว่ากล่องใหญ่โตเเน่ๆ)

โล่งอกครับ ตอนเเรกเหลือบมอง นึกว่า 4000 - -" ช๊อคสุดๆ

Comment

• แล้วก็ตื่นมากลางดึกอีกจนได้

Comment

• Originally posted by lemonstory View Post
                            เพิ่งเอาไปชุบมา เอาผลงานมาให้ดูครับ ^^

ของยังมาไม่ครบ ขาดอีกเยอะเลยเเต่คาดว่าจะถึงที่หมายในไม่ช้า ล่าสุด หม้อมาถึงละครับเเต่ยังไม่ได้ไปเอา มาทายกันว่าหม้อ 4 ตอน โดนภาษีเท่าไหร่....

โล่งอกครับ ตอนเเรกเหลือบมอง นึกว่า 4000 - -" ช๊อคสุดๆ
                            ของหรูมาแล้ว
                            ว่าแต่เคสที่บอกว่าชุบนี่เอาไปชุบอะโนไดซ์ มาเหรอครับ

Comment

• สวัสดีครับ ไม่รู้จะราตรี รึ อรุณสวัสดิ์ ดี

Comment

• Originally posted by lemonstory View Post
                                เพิ่งเอาไปชุบมา เอาผลงานมาให้ดูครับ ^^

ผมรอลอกเคสท่านดีกว่า อิอิ

Comment

Working...
                                X