Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมหากระทู้เก่าไม่เจอ คนชื่อเก่งหรือไงเนี้ เอาเคสเว็ปนอกมาโพสไว้เยอะมาก เป็นแนวทางในการจัดสายได้ดี

Comment

• อันนี้รึป่าวครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=213189

Comment

• ไม่ใช่ครับท่าน อันนั้นมีหลายยี่ห้อครับ อันนี้คลับ TJ07 อ่า อย่างไรก็ขอบคุณครับ สวย ๆ

Comment

• ของท่าน meo95
          พวกสายไฟต่างๆที่เป็น uv เขียว พอโดนแสง blacklight สีแปลกๆผิดกลับพวกหัวpinต่างๆกลับเป็นสีเขียว
          แต่ถ้าไม่เปิดเครื่องสีสวยดีครับ

Comment

• Originally posted by rossi View Post
            ของท่าน meo95
            พวกสายไฟต่างๆที่เป็น uv เขียว พอโดนแสง blacklight สีแปลกๆผิดกลับพวกหัวpinต่างๆกลับเป็นสีเขียว
            แต่ถ้าไม่เปิดเครื่องสีสวยดีครับ
            นั่นซิครับ ไปเปิดไฟสวยกว่าเนอะ อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
              นั่นซิครับ ไปเปิดไฟสวยกว่าเนอะ อิอิ
              ถ้าไม่สวยโยนมาให้โปรเจ็คผมก็ได้ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by dukdikza View Post
                ถ้าไม่สวยโยนมาให้โปรเจ็คผมก็ได้ครับ อิอิ
                มันจาเข้ากันเร้อ กับส้ม พี่บ่าว

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  มันจาเข้ากันเร้อ กับส้ม พี่บ่าว
                  เออ จริงดิ..... เอามาหุ้มสายถักทีละเส้นก็ได้นิ อิอิ

Comment

• สม้ครไปเเล้วครับ ^^
                    Last edited by lemonstory; 12 May 2010, 14:34:48.

Comment

• สวยครับ รูปเพิ่มอีกนิดน่าจะดีนะ ไม่เพิ่มก็ไม่เป็นไรครับ เคสตัวนี้ว่ายน้ำเป็นตั้งแต่เกิด
                      อัฟเดทลิ้งให้แล้วนะครับ

Comment

• แหล่มๆทั้งนั้นเลยอะ

Comment

• Originally posted by lemonstory View Post

สม้ครไปเเล้วครับ ^^

น้องคนนี้ นี่เอง ที่ไปรับ TJ07 ตัวสุดท้ายที่หน้าร้าน

Comment

• เพิ่งสังเกต มีขีดกันมดด้วย เคสใหม่หอมหวาน อิอิ

Comment

• ร่วมไว้อาลัยกับ ST-50F ผมหน่อย

เพื่อนมันลากเอา 5850 มายัดเขาไป

เปิดได้ชั่วโมงเดียว ลาโลกไปเลย

ไม่รู้เป็นไง

T^T

เดี๋ยวจะไปเล่น 600W แทนละ

เครม!!!!!!

Comment

• ครับ ไว้อาลัยหนึ่งนาที 5850 ก็น่าจะพอ ไม่พอเหรอครับ แต๊ปซะงั้น

Comment

Working...
                                X