Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังไม่ได้เลย จะเอา จะเอา

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
      ผมไปบังคับเซลให้เอาเข้ามาแล้วนะครับ ท่านใดที่ใช้เคส SILVERSTONE รุ่น FT01,FT02,RV01,RV02 รีบสั่งเลยครับ เพราะของมาไม่เยอะครับ อย่างน้อย ก็มีท่านประธาน(ศักดิ์) ที่สั่งไปแล้วนะครับ ท่านอื่นต้องการเพิ่มสีสรรให้กับเคสรุ่นที่ผมกล่าวมารีบสั่งครับ จะได้ใช้พัดลมถูก แล้วทำให้เคสและ Silverstone club มีสีสรรวยงาม

http://forums.overclockzone.com/foru...8#post18321068

อย่าลืมของเรานะตัวเอง 2 ตัว พร้อมวันไหนบอกด้วย จะได้เตรียมแคะกระปุกตังก่อนครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        -
        เอาใบเสร็จมาดู ไม่มีชื่อท่านซะงั้นครับ มีชื่อคนอื่นซ้ำ 2 หน เด๊วพรุ่งนี้ส่งให้ใหม่ครับ สงสัยไปรณีเบลอ ต้องขออภัยด้วยนะครับ
        รับทราบครับผม !!!!!~

Originally posted by y2k1977 View Post
        ยังไม่ได้เลย จะเอา จะเอา
        มีงอลๆ

Comment

• ได้รับสติ๊กเกอร์แล้วครับ
          ขอบคุณมากครับ

Comment

• ได้แล้วเหมือนกัน ขอบคุณครับท่านประธาณ จุ๊บๆ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
              "ได้รับสติ๊กเกอร์แล้ว อ๊อดๆ
              ผมยังไม่ได้เลยแฮะ

Comment

• ส่งแบบลงทะเบียนทุกท่านเลยนะครับ ใกล้ ๆ ก็น่าจะถึงแล้ว ไงรอดูวันสองวันก่อนนะครับ

Comment

• ของผมมาไวมากๆเลย ยัง งงๆ ว่าส่งเมื่อวาน วันนี้ถึงเลย อ๊อดๆ
                  Originally posted by enter116 View Post
                  ผมยังไม่ได้เลยแฮะ

Comment

• ได้แล้วคับ สวยมากๆเลย ^^

Comment

• ได้รับแล้ว ครับ

จาอาวพัดลมด้วยๆ

Comment

• -*- เค้าได้รับกันหมดแล้ว

ผมสิ อยู่ไกล คงต้องรอนานอิอิ (นครศรีฯ)

แต่ไม่เปนไร ประธานส่งมาให้ด้วยใจ ก็ขอน้อมรับไว้ อิอิ

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
                          -*- เค้าได้รับกันหมดแล้ว

ผมสิ อยู่ไกล คงต้องรอนานอิอิ (นครศรีฯ)

แต่ไม่เปนไร ประธานส่งมาให้ด้วยใจ ก็ขอน้อมรับไว้ อิอิ
                          กทม. บางกะปิ ก็ยังไม่ได้ค้าบ

Comment

• ได้แล้วครับ สติ๊กเกอร์ ขอบคุณครับ

Comment

• ใครจะสั่งพัดลม 180 mm FN181-BL กับ 120 mm FM121 เพิ่ม ช่วยมาแจ้งที่เว็บ หรือ PM มาจองด้วยนะครับ เพราะจะได้ส่งยอดให้กับทางบริษัทครับ รับประกัน 1 ปีของ A&L ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

Working...
                                X