Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้ามาดูของสวย แรง

Comment

Originally posted by meo95 View Post
      คำมิ่งซูน

สั่งนอกมาอีกแล้ววว พี่แกเทพจริง

Comment

Comment

Comment

Originally posted by meo95 View Post
            คำมิ่งซูน
            ของผมทำเองครับ ของสั่งไม่ว่าจะระยะและความยาวไม่ค่อยถูกใจ กะจะสั่งวันนี้เหมือนกันครับ จะสั่งอะไรบ้างเดี๋ยวเอามาให้ชม อิอิ

Comment

Originally posted by tsawana View Post
              ของผมทำเองครับ ของสั่งไม่ว่าจะระยะและความยาวไม่ค่อยถูกใจ กะจะสั่งวันนี้เหมือนกันครับ จะสั่งอะไรบ้างเดี๋ยวเอามาให้ชม อิอิ
              ผมอิจฉาท่านเหลือเกิน อยู่เมกา ของแต่งคอมคงเยอะ และถูก
              ถึงไม่ถูกแต่ก็ไม่ต้องจายค่าส่งที่มหาโหด
              Last edited by meo95; 23 May 2010, 22:28:17.

Comment

ผมอิจฉาท่านเหลือเกิน อยู่เมกา ของแต่งคอมคงเยอะ และถูก ถึงไม่ถูกแต่ก็ไม่ต้องจายค่าส่งที่มหาโหด
                ของเล่นก็มีเยอะครับ แต่ส่วนมากต้องสั่งจากอินเตอร์เน็ต ไม่มีตัวเป็นๆ ให้ดู สั่งมาแล้วใช้ไม่ได้ก็เยอะครับ ส่วนเรื่องชุดน้ำอุปกรณ์บางชิ้นผมสั่งมาจากโปแลนด์ สายหุ้มจากเยอรมัน บล็อค HK สั่งจากฝรั่งเศษ ที่อเมกาไม่มี แต่ตอนนี้ HK มีขายแล้ว

Comment

ทักทายครับท่านประธาน

Comment

Originally posted by tsawana View Post
                    ของเล่นก็มีเยอะครับ แต่ส่วนมากต้องสั่งจากอินเตอร์เน็ต ไม่มีตัวเป็นๆ ให้ดู สั่งมาแล้วใช้ไม่ได้ก็เยอะครับ ส่วนเรื่องชุดน้ำอุปกรณ์บางชิ้นผมสั่งมาจากโปแลนด์ สายหุ้มจากเยอรมัน บล็อค HK สั่งจากฝรั่งเศษ ที่อเมกาไม่มี แต่ตอนนี้ HK มีขายแล้ว
                    ถ้างั้นค่าส่งก็พอ ๆ กัน หรือเปล่า ตอนนี้กี่โมงแล้วครับที่นั่น

Originally posted by 3nter View Post
                    ทักทายครับท่านประธาน
                    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• บ่าย 2 โมงกว่าๆ ครับ

Comment

• โอ ที่นี่เกือบตีสอง อิอิ

Comment

• สงสัยโปรเจ็คผม คงอีกอาทิตย์กว่าจะได้ของครบ ได้ประกอบ เพราะต้องสั่งทำสายไฟอีก อิอิ

ท่าน meo95 ผมได้ ไอเดียล่ะ แดง-ดำ สลับกัน แบบในเวปที่พี่ให้มาเลย ขอบคุณมากครับพี่

Comment

• อย่าลืมหาสายถักที่คุณภาพดีๆ นะครับ ไม่งั้นจะเห็นสายไฟด้านใน

Comment

• ยังไม่มีอะไรอัฟเดทเกี่ยวกะ SilverStone ก็คุยกันเรื่องอื่นไปพลางก่อนละกัน
                              เดี๋ยวเข้ามาจะตกใจ
                              สายของเยอรมันใช่ป่าวครับ MDPC ว่าจะซิ้อคีมย้ำสายไฟเค้าซักอัน เห็นว่าย้ำสวย หรือเมืองไทยมีอันไหนที่ย้ำแล้วไม่แบนมั่งครับ หาอยู่

Comment

• เย้ เดียวผมตามมาคับ ขอเกบรูปก่อน อิอิ

Comment

Working...
                                X