Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    อัฟเดทรายชื่อหน้า 1 แล้วนะครับ อิอิ ไม่ปวดได้ไง โคตะระหนักเลยนี่ครับ
    ชื่อซ้ำครับท่านประธาน 6 กับ 20 เอาออกสักชื่อครับผม

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
      ชื่อซ้ำครับท่านประธาน 6 กับ 20 เอาออกสักชื่อครับผม
      กำ

Comment

• อยากเอาเมก้าชาโดวมาใช้ไหม่ดันไม่มีขายซะนิ ท่านซื้อมานานยังครับ

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
          ท่านultraline(ชุมพล) ผมมารายงานตัวแล้วครับ ช่วยตามท่าน DUEN07 มารายงานตัวด้วยครับ
          ยังนิ่งอยู่ กับ FT02 หรือ RVO2 ยังตัดสินใจไม่ได้ ช่วยแนะนำท่าน DUEN07 หน่อยอย่านิ่งให้ไว+5555555

ผมบอกซะไม่รู้จะบอกไงแล้ว ท่าน DUEN07 เป็นคนใช้เวลาคิดนาน ผมเลยต้องให้เวลาเค้าหน่อย ท่านก็ช่วยไปบอกบ่อยๆ เดี๋ยวผมจะช่วยอีกแรง ว่าแต่ว่า เคสที่สั่งไปนี่ ท่านเอาไปทำซะดูดีเลย เอิ๊กๆ ใครๆก็ชอบ

Comment

• ดันไป อยากให้คนที่ได้เคสไปแล้วมา โชว์ให้ดูบ้าง สวยจริงๆ ของท่านกบ(y2k1977)เนี่ยะ คราวหน้าได้ดูเพิ่ม สวยกว่าเดิม เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
              ดันไป อยากให้คนที่ได้เคสไปแล้วมา โชว์ให้ดูบ้าง สวยจริงๆ ของท่านกบ(y2k1977)เนี่ยะ คราวหน้าได้ดูเพิ่ม สวยกว่าเดิม เอิ๊กๆ
              หลังแถบหักทั้งใหญ่ ทั้งงาม แต่ผมว่าหนักไม่เท่าไหร่นะครับ เดี๋ยวค่อยหาอะไรเพิ่มที่หลังครับผม

Comment

หลังแถบหักทั้งใหญ่ ทั้งงาม แต่ผมว่าหนักไม่เท่าไหร่นะครับ เดี๋ยวค่อยหาอะไรเพิ่มที่หลังครับผม
                ท่านมีลิสอยู่ไม่ใช่เหรอ PM ไปบอกทุกคนเลยก็ได้นิครับ เผื่อบางท่านยังไม่รุ้

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  อยากเอาเมก้าชาโดวมาใช้ไหม่ดันไม่มีขายซะนิ ท่านซื้อมานานยังครับ
                  ของผมฮาเล็มครับ ไม่ต่างนะครับนิดเดียวกับชาโด พี่ต้น tk บอกว่าเย็นแถบไม่เห็นผล แต่ที่เห็นผลก็คือตังครับ บวกอีก500 นะครับถ้าเอาชาโด ครับท่านประธาน

Comment

ท่านมีลิสอยู่ไม่ใช่เหรอ PM ไปบอกทุกคนเลยก็ได้นิครับ เผื่อบางท่านยังไม่รุ้
                    รับทราบครับเดี๋ยวดำเนินการให้ครับ

Comment

• บอร์ดนี้คึกคักจริงๆ เลย

Comment

รับทราบครับเดี๋ยวดำเนินการให้ครับ
                        ขอบคุณครับ จริงผมจะQuoet ท่าน ultraline ไหงมาลง คห ท่านไปได้ ไหน ๆ ก็ช่วยหน่อยนะครับ อิอิ ขอบคุณมากครับ

Comment

• สวัสดีข้ามทวีปครับ ท่าน tsawana

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
                            ผมบอกซะไม่รู้จะบอกไงแล้ว ท่าน DUEN07 เป็นคนใช้เวลาคิดนาน ผมเลยต้องให้เวลาเค้าหน่อย ท่านก็ช่วยไปบอกบ่อยๆ เดี๋ยวผมจะช่วยอีกแรง ว่าแต่ว่า เคสที่สั่งไปนี่ ท่านเอาไปทำซะดูดีเลย เอิ๊กๆ ใครๆก็ชอบ
                            คิดนะไม่นาน แต่ตังไม่อำนวย ยังไง ยังไงก็ไม่มีปัญญาหรอกครับ

Originally posted by y2k1977 View Post
                            เรื่องหลังนี่ ตามวัยหรอกน่า

Comment

• ทักทายชาวหินเงิน

กำลังหาเคสสวยๆใช้อยู่ แนะนำทีครับ

เอิ้กๆ

^^~
                              Last edited by tong1794; 9 May 2010, 22:11:46.

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                                ทักทายชาวหินเงิน

เอิ้กๆ

^^~
                                สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

Comment

Working...
                                X