Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    ชื่ออยู่ที่ซองที่ส่งโลโก้ไปอะครับ ว่าแต่ท่านรู้จักคนชื่อ omiron หรือเปล่าครับ
    ชื่อ omiron เค้าทำผิดไร หรอ
    เป็น User ผมเอง ไม่ได้มีเจตนา โกง หรือ สร้างความเชื่อถืออะไรนะครับ คือตอนนั้น ผมสร้างขึ้นมา ทดลองการใช้ chat อ่ะครับ คืออยากรู้ มันใช้ได้จรองไหม พอดี เห็นมี ฟังชั่นอยู่มีคน ออน ทักไป แต่ไม่มีการตอบกลับก็เลย สร้าง User นี้มาลองดู อ่ะ และผมไม่เคยใช้ User นี้ในการโพสกระทู้ใดๆ ครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      ชื่ออยู่ที่ซองที่ส่งโลโก้ไปอะครับ ว่าแต่ท่านรู้จักคนชื่อ omiron หรือเปล่าครับ
      ท่านประธาน ก็ชอบมาอำสมาชิกในคลับอีกแล้ว

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
        ท่านประธาน ก็ชอบมาอำสมาชิกในคลับอีกแล้ว
        ท่านก็ว่าไปท่านประธานอำใครเป็นที่ไหน แก่ก็พูดไปเลยเปื่อยตามประสานักท่องเน็ตเท่านั้นเอง

Comment

• ฝันดีครับทุกท่าน พรุ่งนี้ค่อยเจอกันใหม่ครับผม

Comment

• เอามั่งหันมาใช้เคสปรกติแล้ว เลยจัด PS02 มา

Comment

• คนเยอะดีจัง

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                ชื่อ omiron เค้าทำผิดไร หรอ
                เป็น User ผมเอง ไม่ได้มีเจตนา โกง หรือ สร้างความเชื่อถืออะไรนะครับ คือตอนนั้น ผมสร้างขึ้นมา ทดลองการใช้ chat อ่ะครับ คืออยากรู้ มันใช้ได้จรองไหม พอดี เห็นมี ฟังชั่นอยู่มีคน ออน ทักไป แต่ไม่มีการตอบกลับก็เลย สร้าง User นี้มาลองดู อ่ะ และผมไม่เคยใช้ User นี้ในการโพสกระทู้ใดๆ ครับ
                โถท่าน ผมแค่แซวเล่น ผมก็แซวคนในนี้บ่อยๆไป ก็หยอกเย้ากระเซ้าแหย่บ้างในฐานะเพื่อนฝูงกัน
                ผมสมัครเว็ปอื่นบางทีผมยังไม่ได้ใช้ meo95 เลย บางครั้งจำ User Pass ไม่ได้ด้วยซ้ำไปครับ อิอิ อย่างไรผมก็ขอโทษนะครับ

Comment

• Originally posted by amed View Post
                  เอามั่งหันมาใช้เคสปรกติแล้ว เลยจัด PS02 มา
                  [ATTACH]812167[/ATTACH]
                  [ATTACH]812168[/ATTACH]
                  [ATTACH]812169[/ATTACH]
                  [ATTACH]812170[/ATTACH]
                  [ATTACH]812171[/ATTACH]
                  ยินดีต้อนรับครับ เพิ่มรายชื่อไว้ที่หน้า 1 แล้วนะครับ
                  สวยดีครับ เหมือนหยิน - หยาง เลย

Comment

• มาิอัพรูปให้แ้ล้วครับ
                    อาการแน่น จุกเสียดของเคสผม
                    ทั้งฝุ่น ทั้งรอยไม่ได้เช็ดเล้ย ถ่ายคร่าวๆ ไว้ก่อนนะครับ
                    ไว้สวยเมื่อไหร่จะตั้งใจถ่าย

ป.ล. ไม่รู้มันต้องถ่ายมุมไหนบ้าง เล่นมันรอบเลยละกัน
                    ถ่ายไม่ค่อยสวยด้วย ถ่ายรูปไม่ค่อยเป็น

พอยัดน้อง 9800 gtx ลงไป

สถาพเคสเครอะๆ

Last edited by enter116; 2 Jun 2010, 01:55:54. Reason: wrong pic

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                      มาิอัพรูปให้แ้ล้วครับ
                      อาการแน่น จุกเสียดของเคสผม
                      ทั้งฝุ่น ทั้งรอยไม่ได้เช็ดเล้ย ถ่ายคร่าวๆ ไว้ก่อนนะครับ
                      ไว้สวยเมื่อไหร่จะตั้งใจถ่าย

ป.ล. ไม่รู้มันต้องถ่ายมุมไหนบ้าง เล่นมันรอบเลยละกัน
                      ถ่ายไม่ค่อยสวยด้วย ถ่ายรูปไม่ค่อยเป็น

พอยัดน้อง 9800 gtx ลงไป

สถาพเคสเครอะๆ

อยากได้เคสเล็กๆบ้าง

Comment

• Originally posted by bayz View Post
                        อยากได้เคสเล็กๆบ้าง
                        แลกเคสกันใช้มั้ยหละครับ 55+

Comment

• สวยๆ กัน ทั้งนั้น เลย อ่า RV01 ของ ผม ของยังไม่ครบ เลย ^^

Comment

• ง่ะ เห็นเคสเล้กๆแล้วอยากใช้ขึ้นมาบ้างเหมือนกันอะคับเนี่ย

แบบสะดวกดี เล็กๆกระทัดรัด -*- RV01 ของผมมันก็บึกซะเหลือเกิน = ="

ไม่ทราบว่าท่าน enter116 ใช้บอร์ดรุ่นอะไรอะคับ (แอบสงสัยอิอิ)

Comment

• สวัสดีตอนเช้าครับ

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
                                ง่ะ เห็นเคสเล้กๆแล้วอยากใช้ขึ้นมาบ้างเหมือนกันอะคับเนี่ย

แบบสะดวกดี เล็กๆกระทัดรัด -*- RV01 ของผมมันก็บึกซะเหลือเกิน = ="

ไม่ทราบว่าท่าน enter116 ใช้บอร์ดรุ่นอะไรอะคับ (แอบสงสัยอิอิ)
                                ASUS P5QL-EM ครับผม

Comment

Working...
                                X