Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกอบเสร็จเเล้วครับ RV 02 ใช้PSU iCute Platinum 800w 80PLUS ขนาดเป็นรุ่นถอดสายได้ ยังจัดสายยากมาก เเต่พยายามจนซ่อนไปข้างหลังได้หมด เห็นเฉพาะตรงหัวสายเท่านั้น ใช้ i5 750 กับ Sink Zalman CNPS 10 X Extreme ธรรมดามีพัดลมให้ตัวเดียว เเต่ผมเเปลงใส่พัดลมเพิ่มอีก 1 ตัว เย็นขึ้นอีกเยอะ

ขอสมัครคลับนี้ด้วยคนนะครับ ไม่พรุ่งนี้ก็วันจันทร์จะเอารูปมาลงนะครับรอกล้องก่อน

ป.ล. ประกอบเสร้จเเล้วอยากได้พัดลมจากประธานจังเเต่บ่อจี๊เล่นซะหมดตูดสงสัยต้องรอเดือนหน้า ขอบคุณครับ

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ
      พัดลมตัวไหนครับ ที่ต้องการ ตอนนี้ไม่มีของแล้วนะครับเมืองไทย หรือจะรับต่อจากผม อิอิ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
        ทางหัวหน้าสาขา สัมภาษณ์ ผ่านมาแล้ว เค้าบอกรอพิจารณาจากสาขาใหญ่ ไม่รู้ยังไง แต่เค้าว่า เค้าเห็นความสามรถผมอยู่แล้วว่า งานซ่อมประกอบคอม ผมทำได้ แต่เค้ายัง ว่า ส่งเรื่องเข้าสาขาใหญ่ แล้วจะเรียกอีกที
        ไม่รู้ยังไง

คงไม่ได้ มั้ง เรียกไป สัมภาษณ์ คงเห็นเป็น ลูกค้าประจำ
        เอาใจช่วยครับ ให้ได้งานไวๆนะครับ

Comment

• ขอโทษทีครับท่านประธานไม่ได้เข้ามารายงานตัว มัวแต่เมามัน XBOX อยู่ครับ

Comment

• Originally posted by Shimugu View Post
            ประกอบเสร็จเเล้วครับ RV 02 ใช้PSU iCute Platinum 800w 80PLUS ขนาดเป็นรุ่นถอดสายได้ ยังจัดสายยากมาก เเต่พยายามจนซ่อนไปข้างหลังได้หมด เห็นเฉพาะตรงหัวสายเท่านั้น ใช้ i5 750 กับ Sink Zalman CNPS 10 X Extreme ธรรมดามีพัดลมให้ตัวเดียว เเต่ผมเเปลงใส่พัดลมเพิ่มอีก 1 ตัว เย็นขึ้นอีกเยอะ

ขอสมัครคลับนี้ด้วยคนนะครับ ไม่พรุ่งนี้ก็วันจันทร์จะเอารูปมาลงนะครับรอกล้องก่อน

ป.ล. ประกอบเสร้จเเล้วอยากได้พัดลมจากประธานจังเเต่บ่อจี๊เล่นซะหมดตูดสงสัยต้องรอเดือนหน้า ขอบคุณครับ
            ยินดีต้อนรับครับ เอารูปลงด้วย หลายๆรูปหน่อยเดี๋ยวท่านประธานบ่นนะครับถ้าเอารูปลงน้อยไป+55555

Comment

• ไฟดับ ฝนตก ร้อน เซงๆๆๆๆๆ
              สมัครด้วยยยยยยยยยยยยยย
              Last edited by wattaa; 5 Jun 2010, 22:17:11.

Comment

• สวัสดีตอนมืด

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                  เอาใจช่วยครับ ให้ได้งานไวๆนะครับ
                  ครับ ขอบคุณครับ

ไหนๆๆก็ไหนๆๆแล้ว ฝากด้วย นะครับ โทรศัพท์ ขายครับ
                  http://forums.overclockzone.com/foru...1#post18454691

Comment

• GELID ของเราสีฟ้าใส่แล้ว ถ่ายรูปแล้ว ยังไม่อัพลง 55
                    Originally posted by meo95 View Post
                    ยินดีต้อนรับครับ
                    พัดลมตัวไหนครับ ที่ต้องการ ตอนนี้ไม่มีของแล้วนะครับเมืองไทย หรือจะรับต่อจากผม อิอิ

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับทุกท่าน

Comment

• แจมด้วยคน
                        มี เคส ps02 bw กับ power supply sst-st400

Last edited by killer-kit; 5 Jun 2010, 23:48:47.

Comment

• บอลโลกใกล้มาแล้ว เชียร์ทีมไรกันบ้างครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน

Comment

• Originally posted by killer-kit View Post
                              แจมด้วยคน
                              มี เคส ps02 bw กับ power supply sst-st400

ยินดีต้อนรับสู่คลับหินเงินครับ

Comment

• กำลังหาข้อมูลอยู่เลยมีประโยชน์ดีจริงๆ

RV02 ราคาก็ไม่แพงมากเมื่อเทียบกับ TT ARMOR+ VH6000BWS

Comment

Working...
                                X