Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาสมัครก่อนครับ
    เด๋วรูปเต็มๆตามมาอีกที...

Last edited by silvermoon; 7 Jun 2010, 01:54:40.

Comment

• ยินดีครับผม ของท่าน Tj 07 แน่เลย

Comment

• แปปนึงรูปใหญ่ไป
        Last edited by Shimugu; 6 Jun 2010, 12:55:28.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          ยินดีครับผม ของท่าน Tj 07 แน่เลย

Comment

• Spec คอมที่ใช้ประกอบใน Rv02
            1. CPU i5 750
            2. VGA Sapphire Vapor-X 5750
            3. Ram G.Skill Ripjaws 4GB RM
            4. M/B Gigabyte P55-USB3L
            5. PLU iCute Platinum 800W
            6. CPU Cooler Zalman CNPS 10 X Extreme
            7. Coolermaster พัดลมสีฟ้าสำหรับ Sink (ติดเพิ่มยากมากต้องแปลง)
            มีคำแนะนำอะไรเดินสายที่ดีกว่าช่วยบอกผมด้วยครับ

Last edited by Shimugu; 6 Jun 2010, 13:12:03.

Comment

• Originally posted by Shimugu View Post
              Spec คอมที่ใช้ประกอบใน Rv02
              6. CPU Cooler Zalman CNPS 10 X Extreme
              7. Coolermaster พัดลมสีฟ้าสำหรับ Sink (ติดเพิ่มยากมากต้องแปลง)
              มีคำแนะนำอะไรเดินสายที่ดีกว่าช่วยบอกผมด้วยครับ

จัดสายเทพมากครับ เคสสวย 10Xเย็นดีนะครับ
              อัพเดทหน้า 1 ให้แล้วนะครับ

Comment

• โอย มีแต่คนเล่นเคส ใหญ่ๆ....เฉ้อ..ๆ... ไม่สนใจเรา ps 02 พอแล้ว สวย พอเพียง

..........................................
                ................................................
                ............................................................
                .......................................................
                ...................................................
                .........................................
                แงแงแงแงแงแงงแงแงแงแงแงแงแงแงแงแงแงแ ง เงอๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้มั่ง อ่ะ
                ทำใจ งบน้อย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                  โอย มีแต่คนเล่นเคส ใหญ่ๆ....เฉ้อ..ๆ... ไม่สนใจเรา ps 02 พอแล้ว สวย พอเพียง

..........................................
                  ................................................
                  ............................................................
                  .......................................................
                  ...................................................
                  .........................................
                  แงแงแงแงแงแงงแงแงแงแงแงแงแงแงแงแงแงแ ง เงอๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้มั่ง อ่ะ
                  ทำใจ งบน้อย
                  มาจิ๋วๆ แบบ sugo กับผมมั้ยหละครับ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                    มาจิ๋วๆ แบบ sugo กับผมมั้ยหละครับ
                    ผมว่า ราคาไม่จิ๋วนะครับ
                    แล้วที่ผม พูดไป อย่าถือสา พูดไป กลัว CLUB เงียบ
                    ผมเล่น ของผมนี่ อ่ะ ผมชอบสุด แล้ว ไม่เหมือนใคร (ก่อนซื้อ คิดอย่างนั้น)
                    พอเปิดตัว ปั๊บ เจอเพื่อน เยอะแยะเลย "เราว่าเราใช้ไม่เหมือนใครแล้ว นะ"

มีขอเสีย นิดหน่อย เรื่องความแข็งแรง เหล็ก บางไปหน่อย เทียบ กับ CM
                    แต่น่าจะดีกว่า Gview
                    แต่ก็ชอบนะ เคสตัวนี้

Comment

• RAVEN RV02 นำขบวนมากันเพียบเลย

Comment

• Originally posted by Shimugu View Post
                        Spec คอมที่ใช้ประกอบใน Rv02

"ไมของเรา รก จัง ง่ะ"

Comment

• เครมซัพพายได้แล้วครับ วันเดียว เห็นผมไปเคลมเขาเลยเอาของในร้านให้

ซัพพายดี แต่เคสเน่าเหมือนเดิม T^T เมื่อไหร่จะได้ว้า

รูปสุดท้าย ใช้กล้องมือถือถ่ายเลยไม่ชัด (ก่อนประกอบเสร็จ)

ไม่สวยเท่าท่านอื่นคงไม่ว่ากันนะครับ เคสบ้านๆ จริงๆ

รอ TJ-07 และ PSU อยู่ ได้มาแล้วคงจะได้ชมกันครับ (แต่เป็นอีกเครื่องนะ)

^^~

Comment

• ขอแจมด้วยคน
                            เคสบ้านๆ โหลดบิตครับ

ps02

.

.

.

.
                            Last edited by ballsian; 7 Jun 2010, 19:24:21.

Comment

• สวยครับ
                              Originally posted by ballsian View Post
                              ขอร่วมด้วยคนครับผม

.

.

.

.

Comment

• Originally posted by ballsian View Post
                                ขอแจมด้วยคน
                                เคสบ้านๆ โหลดบิตครับ

.

.

.

.
                                สีสันสวยงามครับผม

Comment

Working...
                                X