Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ton_suriya View Post
    สวัสดีทุกท่านครับ ขอเข้าclub ด้วยคนนะครับ มือใหม่หัดเล่นครับ พึ่งถอยมาใหม่ครับ
    กำลังรอท่านอยู่เลยครับ ยินดีต้อนรับครับ โล่งดีครับ ทีแรกนึกว่าจะมีเพื่อนใช้ FT02 ซะอีก
    กลายเป็นตัวยอดนิยมไปซะนี่ ไม่เป็นไร รอรูปท่านชุมพลอยู่ คาดว่าชาติหน้าจะได้เห็น เอิ๊ก......
    ลงชื่อท่านไว้หน้า 1 แล้วนะครับ ท่านต้น
    Last edited by meo95; 10 Jun 2010, 23:10:13.

Comment

• ท่านประธานครับเอาพัดลม uv ไปใส่แทนพัดลมเดิมในพาวเวอร์ซัฟพลาย พัดลม uv มันเย็นกว่าหรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by bobbangtor View Post
        ท่านประธานครับเอาพัดลม uv ไปใส่แทนพัดลมเดิมในพาวเวอร์ซัฟพลาย พัดลม uv มันเย็นกว่าหรือเปล่าครับ
        เปล่านิครับ พัดลม uv ผมเอาไปเป่าซิ้ง กะดูดลมข้างบนนะครับ PSU เดิม ๆ ครับ เด๊วตาชุมพลตัดประกันครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          เปล่านิครับ พัดลม uv ผมเอาไปเป่าซิ้ง กะดูดลมข้างบนนะครับ PSU เดิม ๆ ครับ เด๊วตาชุมพลตัดประกันครับ อิอิ
          แล้วในรูป ท่านทำไมมันเป็นพัดลม uv อ่ะครับผมงง
          ปล.หรือรูปเก่าครับ

Comment

• Originally posted by bobbangtor View Post
            แล้วในรูป ท่านทำไมมันเป็นพัดลม uv อ่ะครับผมงง
            ปล.หรือรูปเก่าครับ
            ท่านดูลิ้งนี้หรือเปล่า ถ้าใช่ ตอนนั้นใช้ PSU NOX ครับ ใบพัดและขั้วเสียบสายมันจะเป็นสีเขียว ครับ
            แต่รูปที่หน้า 1 คห 2 ในคลับนี้ผมใช้ ST แล้ว NOXขายไปแล้วครับ อิอิ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=800315

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
              กำลังรอท่านอยู่เลยครับ ยินดีต้อนรับครับ โล่งดีครับ ทีแรกนึกว่าจะมีเพื่อนใช้ FT02 ซะอีก
              กลายเป็นตัวยอดนิยมไปซะนี่ ไม่เป็นไร รอรูปท่านชุมพลอยู่ คาดว่าชาติหน้าจะได้เห็น เอิ๊ก......
              คงยังใช้ไม่ถึง FT02 หลอกครับ รอหาตังค์ก่อนครับ แค่นี้แม่บ้านก็ถามอยู่ว่าชื้อมาเท่าไร (ต้องบอกถูกๆไว้ก่อนเดียวงานเข้าครับ)

Comment

• ครับ ตัวนั้นก็ดีแล้วละครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ

Comment

อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ
                    หวัดดีตอนเช้าครับ ท่านประธาน

ได้ ST1000-P มาละครับ

ว่างๆ จะถ่ายรูปมาให้ชม

ช่วงนี้งานยุ่งมากเลย ตาเป็นหมีแพนด้าละ

เหนื่อยๆ ยังไม่หมดคราวซวยซักที

ST-50F 230 สภาพ ไหม่ ยังไม่ได้ใช้ ปล่อยเท่าไรดีอะครับ อยากรู้ ^^~

Comment

• ที่ hwh ราคา 2450 ตั้งไว้ซัก 2,000 ก่อนก็ได้ ประกันเหลือมากหรือน้อย สภาพหรือความสมบูรณ์ของสินค้า ตรงนี้ก็เป็นปัจจัยในการตั้งราคาครับ
                      เดี๋ยวจะมีคำถามยอดฮิตถามท่านว่า "ขอราคาสุด ๆ ทาง PM หน่อยนะครับ"
                      อันนี้แล้วแต่จะตกลงกันครับ
                      Last edited by meo95; 11 Jun 2010, 05:46:23.

Comment

• เทพบ้านนอก

Comment

• วันนี้สายกว่าท่านประธานง่ะ สงสัยยัไม่ได้นอน

Comment

• ตะกี้โพสผิด รูปในอดีต อันนี้รูปปัจจุบัน ขอแจมด้วยคนนะครับ อิอิ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• Originally posted by kaolat View Post
                                ตะกี้โพสผิด รูปในอดีต อันนี้รูปปัจจุบัน ขอแจมด้วยคนนะครับ อิอิ
                                แดงตาบอด ยินดีต้อนรับครับผม

Comment

Working...
                                X