Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    มีคนมาขายของที่คลับเราต้องเก็บค่าที่
    ราตรีสวัสดิ์ครับผม
    ค่าที่นี่ คือสั่งซัก สามสี่ตัวรึป่าวครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ ตี5.20

Comment

• สวัสดีทุกๆท่านครับ วันนี้วันจันทร์นะคร้าบ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
            อรุณสวัสดิ์ครับ ตี5.20
            จัดค่าที่ ไป 3 ตัวซะแล้วนะท่านศักดิ์ 555+

Comment

• หวัดดีครับ ไป 4.0 Gz แล้วครับ ลากเองเลย search หาข้อมูลอยู่นาน ไม่แต็บ ไม่เด้ง ไม่ค้าง แต่ร้อนนิดหน่อย ประมาณ 66 ํ c แต่ผม save หน้าจอไม่เป็นอะเดี๋ยวหาก่อน
              ต่อไป ก็ VGA , RAM ตามลำดับ ช่วยแนะด้วยครับ

Comment

• ขอเข้าด้วยคน ได้ไหมนี่

Comment

• silverstone PS02 Go inter ...

ฝรั่งเจอ สาย IDE ของผม เป็นงง ครับ
                  http://www.thebestcasescenario.com/f...822#post293822 555+

เค้า ประมาณ ว่า คิดได้ไง

Comment

• สวัสดีอีกรอบครับ
                    วันนี้เอาหลักฐานพร้อมรูปถ่ายประกอบมายื่นแล้วครับ
                    เป็นสภาพเดิมๆนะครับ ยังไม่ค่อยมีของแต่งอะไรมากนัก
                    แท่มแทมแท้มมมม เริ่มกันเลยดีกว่า

ห่อมาอย่างดี มีใครโดนไฟดูดเหมือนผมไหม เปิดมาแล้วเหมือนมีไฟฟ้าสถิต

ประทับตรากันสักหน่อย

หลังจากต่อเสร็จแล้ว สภาพเป็นแบบนี้หนะครับ
                    สายไฟ SATA ยาวไม่ถึงอะ เลยต้องลากไว้ด้านหน้าก่อน
                    เพิ่งเคยเห็นว่า psu ต้องมีสายคาด + ตัวรองกันร่วงด้วย หุหุ
                    ประกอบรอบแรกไม่ได้ใส่ เลยต้องถอดออกแล้วประกอบใหม่

เปิดใช้แล้ววววว !!! เย็นสะใจจริงๆ แถมเงียบมากๆด้วย

มาดเบื้องหลังการถ่ายทำกันบ้าง ^^

ไปดูเต็มๆได้ที่
                    http://cid-cb934e2762550b93.photos.l.../MySilverStone
                    นะครับ ^^กลัวเพื่อนๆจะโหลดหน้ากันเยอะ เลยไม่ได้ลงหมด

เคสตัวนี้เป็นตัวที่แพงที่สุดในชีวิตผมเลยนะเนี่ย แถมสวยบาดใจแบบนี้ คงจะอยู่กันยาวๆหละครับ

Comment

• Originally posted by mcunn View Post
                      สวัสดีอีกรอบครับ
                      วันนี้เอาหลักฐานพร้อมรูปถ่ายประกอบมายื่นแล้วครับ
                      เป็นสภาพเดิมๆนะครับ ยังไม่ค่อยมีของแต่งอะไรมากนัก
                      แท่มแทมแท้มมมม เริ่มกันเลยดีกว่า

หลังจากต่อเสร็จแล้ว สภาพเป็นแบบนี้หนะครับ
                      สายไฟ SATA ยาวไม่ถึงอะ เลยต้องลากไว้ด้านหน้าก่อน
                      เพิ่งเคยเห็นว่า psu ต้องมีสายคาด + ตัวรองกันร่วงด้วย หุหุ
                      ประกอบรอบแรกไม่ได้ใส่ เลยต้องถอดออกแล้วประกอบใหม่

http://cid-cb934e2762550b93.photos.l.../MySilverStone
                      นะครับ ^^กลัวเพื่อนๆจะโหลดหน้ากันเยอะ เลยไม่ได้ลงหมด

เคสตัวนี้เป็นตัวที่แพงที่สุดในชีวิตผมเลยนะเนี่ย แถมสวยบาดใจแบบนี้ คงจะอยู่กันยาวๆหละครับ
                      โหย เหม็นกลิ่นของใหม่ อิอิ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                        ใหม่เฉพาะ case ครับ ด้านในเก่าเก็บมานานแล้ว
                        เครื่องนี้ใช้มาจะ 3 ปีละครับ
                        เพิ่งเปลี่ยน psu + vga มาต้นปี เอามาเล่นแต่เกมกะเน็ต หุหุ
                        ส่วนไฟแดงนั่น ผมซื้อมา 4-5ปีแล้ว

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                          หวัดดีครับท่านประธาน บรอด์ตัวใหม่แจ่มไหมครับ อยากลองมั่งจัง กำลังคิดๆอยู่ อยากเปลี่ยนแนว ลอง AMD บ้างครับ
                          สวัสดีครับท่านกบ ถ้าตอนนี้แรงกว่าก็อย่าเพิ่งเลยครับ เสียดาย ๆ

Originally posted by enter116 View Post
                          ค่าที่นี่ คือสั่งซัก สามสี่ตัวรึป่าวครับ
                          จัดไปแล้วครับ

Originally posted by wattaa View Post
                          สวัสดีทุกๆท่านครับ วันนี้วันจันทร์นะคร้าบ
                          เราจะเจอท่านวัตก่อนนอนและตื่นนอนเสมอ สวัสดีครับ

Originally posted by Shimugu View Post
                          หวัดดีครับ ไป 4.0 Gz แล้วครับ ลากเองเลย search หาข้อมูลอยู่นาน ไม่แต็บ ไม่เด้ง ไม่ค้าง แต่ร้อนนิดหน่อย ประมาณ 66 ํ c แต่ผม save หน้าจอไม่เป็นอะเดี๋ยวหาก่อน
                          ต่อไป ก็ VGA , RAM ตามลำดับ ช่วยแนะด้วยครับ
                          ดีใจด้วยครับ สำเร็จจนได้ ผม 3.6 ก็จอฟ้แล้วครับ

Originally posted by ps3star View Post
                          ขอเข้าด้วยคน ได้ไหมนี่
                          ได้ซีครับแต่รูปน้อยไปหน่อยนะครับ สวยงาม

Originally posted by seklosoja View Post
                          silverstone PS02 Go inter ...

ฝรั่งเจอ สาย IDE ของผม เป็นงง ครับ
                          http://www.thebestcasescenario.com/f...822#post293822 555+

เค้า ประมาณ ว่า คิดได้ไง
                          เอ้า โกอินเตอร์ไปอีกคนแล้วนี่ครับ
                          ที่จริงวิธีพับสาย IDE แบบนี้ผมเจอนานแล้ว ฟรั่งเค้ามารีวิว แต่เด้าพับสี่ ไม่หุ้มสายถัก (ก่อนท่านสมาชิกในบอร์ดนี้จะมาสาธิตครับ)เสียดายจำเว็ปบอร์ดไม่ได้ ตอนนัันผมยังทำตามเค้าอยู่เลย

Originally posted by mcunn View Post
                          สวัสดีอีกรอบครับ

ห่อมาอย่างดี มีใครโดนไฟดูดเหมือนผมไหม เปิดมาแล้วเหมือนมีไฟฟ้าสถิต

เปิดใช้แล้ววววว !!! เย็นสะใจจริงๆ แถมเงียบมากๆด้วย

มาดเบื้องหลังการถ่ายทำกันบ้าง ^^

สวัสดีครับ ร่วมแสดงความยินดีกับเคสตัวใหม่ด้วยครับ

Originally posted by enter116 View Post
                          ไม่เห็นได้กลิ่นเลย ผมเป็นหวัด
                          Last edited by meo95; 21 Jun 2010, 12:52:36.

Comment

• Comment

• TJ09

Comment

• Originally posted by P@RN View Post

เห็นแล้วกิเลสขึ้น อยากได้ๆๆๆ

-----------------------------------------------------------------------
                                ขาย Hand Made UV SATA UV IDE 24pin, 8pin, 6pin ประวัติการซื้อขาย คลับ SLT ODC Lian Li Project

Comment

Working...
                                X