Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by enter116 View Post
    สวัสดีนะครับ
    สวัสดีด้วยครับ...

Originally posted by Diffuser. View Post
    แจ่มดีออกครับท่าน แนวใคร แนวมันโน๊ะ ไม่เชื่่อถ้าสิบโทดูดิ๊...555

ขอบคุณครับ ไว้จะปรับปรุงไม่ให้เสียชื่อคลับนะครับท่าน

Originally posted by taruntulas View Post
    อัพเดทหน่อย เปลี่ยน CPU ใหม่ แล้วก็การ์ดจอใหม่ His 5770 ref1

ชุดนี้ภูมิใจนำเสนอ

ติดชมกันได้ครับ
    แจ่มมากครับ(ดูแล้วนึกว่าหลงเข้าเว็ปเมืองนอกเลยท่าน)

Comment

• Originally posted by taruntulas View Post
      อัพเดทหน่อย เปลี่ยน CPU ใหม่ แล้วก็การ์ดจอใหม่ His 5770 ref1

ชุดนี้ภูมิใจนำเสนอ

สวัสดีครับ สวยมากครับ เจ้าพ่อหลอด UV มาเองเลย ลงลีโอพอตเลยเหรอครับ หรือธีม

Comment

• อรุณสวัสดิ์ ก่อนนอน (รึเปล่า)...555

(เดี๋ยวว่าง ๆ เอาคูแฝด SG-02 มาอัพเดทใหม่เน๊อ)

Comment

• ชะเอิงเงิงเงย....ย อะคึ อิเค๊ะ !!!

งอลคุณลุง จขกท. อัพรูปให้ผิดง่ะ ...ขอให้ครบ 100 หน้าจริง ๆ เอ๊า

Comment

• RV02 งามมาก ฉึก ๆ

อยากแต่ง UV สวยๆ บ้างจัง

แต่โคราชไม่ค่อยตะมีอุปกรณ์เลยแฮะ

^^

Comment

• สวัสดีครับ สนใจประมูลของตามลายเซ็นบ้างไหมเอ่ย งั้นอย่ารอช้า อิอิ

Comment

• อิ อิ เราชักเอาใจออก***งซะแล้ว ทนเจ้า Corsair Obsidian 800D ไม่ไหว

แต่ดีใจใจประธานอุตส่าห์มาดันให้ อิ อิ อิ

Comment

• Originally posted by taruntulas View Post
                  อิจฉาคนเล่นบอร์ดตัวนี้จังครับ ลงแม็คได้สบายๆเลย ไม่น่าขายไปเลย ep45ud3rเนี่ย มันทั้งแรงทังสวย ชอบจัง

Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
                    อิ อิ เราชักเอาใจออก***งซะแล้ว ทนเจ้า Corsair Obsidian 800D ไม่ไหว

แต่ดีใจใจประธานอุตส่าห์มาดันให้ อิ อิ อิ
                    คงหามือสองยากหน่อยครับ เมืองไทยมีคนเล่นไม่ถึง 10 ตัว ตัวนี้เล่นน้ำเหมาะ ใส่ออฟชั่นให้ครบ จะเต็มเคสพอดี อิอิ ถ้เล่นลมจะโหรงเหรงเลย ทิศทางลมไม่ค่อยดีเท่าไร เพื่อนเคยเล่นตัวนี้บอกมาครับ ตอนนี้เค้าขายไปละ แต่ก็ไม่ถึงกับร้อนหรอก
                    เคสใหญ่มาก แต่ถ้าใจเรียกร้องไปจะทะเบียนหย่ากับ ราเวน 01 ได้เลยครับ ผู้ว่าการเขตไม่ว่าอะไร อิอิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      คงหามือสองยากหน่อยครับ เมืองไทยมีคนเล่นไม่ถึง 10 ตัว ตัวนี้เล่นน้ำเหมาะ ใส่ออฟชั่นให้ครบ จะเต็มเคสพอดี อิอิ ถ้เล่นลมจะโหรงเหรงเลย ทิศทางลมไม่ค่อยดีเท่าไร เพื่อนเคยเล่นตัวนี้บอกมาครับ ตอนนี้เค้าขายไปละ แต่ก็ไม่ถึงกับร้อนหรอก
                      เคสใหญ่มาก แต่ถ้าใจเรียกร้องไปจะทะเบียนหย่ากับ ราเวน 01 ได้เลยครับ ผู้ว่าการเขตไม่ว่าอะไร อิอิอิ
                      หย่าไม่ได้งะ ไม่ได้แต่งกะ RV01
                      นายทะเบียนไม่รับ
                      แต่งกะ FT01B

Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
                        หย่าไม่ได้งะ ไม่ได้แต่งกะ RV01
                        นายทะเบียนไม่รับ
                        แต่งกะ FT01B
                        อ้าวกำ อิอิจำผิดเเหรอเนี้ย

Comment

• จำผิดอีกแล้วเหรอครับ

Comment

• เพิ่งถอย โทรศัพท์ใหม่ เย้ๆ ได้5233 มา ใช้ เข้าท่าดี

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                              เพิ่งถอย โทรศัพท์ใหม่ เย้ๆ ได้5233 มา ใช้ เข้าท่าดี
                              ยินดีด้วยครับท่าน ไม่ค่อยได้เจอ สบายดีนะครับ คงสนุกกับงาน

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                                ยินดีด้วยครับท่าน ไม่ค่อยได้เจอ สบายดีนะครับ คงสนุกกับงาน
                                สนุกครับ มี ฮาเกือบทุกวัน เข้าเกมซ้อมแผนไป 1รอบ โคตร เหนื่อยครับ ขอบอก แต่มันดี

Comment

Working...
                                X