Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างงี้คือ อาการใกล้เสียของ กาดร์จอ โน้ตบุ้คละเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่างงี้คือ อาการใกล้เสียของ กาดร์จอ โน้ตบุ้คละเปล่าครับ

ยังงี้คือใกล้ไป เเล้วใช่มั้ยครับ พอดีอัพเดท ไดร์เวอร์ล่าสุดตั้งเเต่ต้นเดือนเกมนี้ ก็เล่นไม่ได้อีกเลย เเต่เกมที่เหลือเล่นได้อยู่ GTX950M ของโน้ตบุ้ค ครับหรือควรจะ re ไดร์เวอร์กาดจอไปรุ่นเก่าดี

ลองถอยลงรุ่นติดเครื่องดูก่อน

ผมก็เคยเป็นเวลาอับเดทจาก nvidia โดยตรงบางเวอร์ชั่น

ถ้าอยากใช้อันใหม่ๆลองค่อยๆอับเดทไล่ไปเรื่อยๆ ดูว่าอันไหนใช้ได้บ้าง

Comment

Working...
    X