Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีบอดโน้ตบุค hang

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีบอดโน้ตบุค hang

มานชอบกดไม่ติดอะคับ เวลาเล่งเกม บางทีมานจาค้างกดไม่ติดทำให้เกมค้างสักพักนึง แล้วก็กดได้ แต่เวลากดค้างมานจะ ขึ้นตัวช้ามาก จาที่ตอนแรกกดค้างมานจะเร็ว แล้วเวลาลบก็ช้า เวลาจะกด 555555 ผมกดค้างมานช้ารำคานมาก ต้องเข้าไปเซ็ตใน คอนโทน ก็ปรับเร็วสุดแล้ว มานก็จะเกมือนเดิมแต่พอใช้ไปสักพักก็เปนอีกแล้ว ตอนแรกนึกว่าเปนที่ windows ผมเลยเอาแผ่นแท้มาลงก็ยังไม่หาย อยากรู้ว่าเปนที่อะไรคับ แล้ว ถ้าส่งซ่อมเค้าจะซ่อมให้ไหม่คับ แต่ใช้ได้ปกติเพียงแต่รำคานบางทีก็กดไม่ติด

ผมไม่เคยเจอแบบนี้
    แต่เจอคล้ายๆ คือเวลาเปลี่ยนภาษาแล้วจะช้าๆอืดๆ
    แต่ปัญหาของผมเป็นที่แรมน้อยครับ เพิ่มปุ๊ป ดีขึ้นทันตาเห็น

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
      มานชอบกดไม่ติดอะคับ เวลาเล่งเกม บางทีมานจาค้างกดไม่ติดทำให้เกมค้างสักพักนึง แล้วก็กดได้ แต่เวลากดค้างมานจะ ขึ้นตัวช้ามาก จาที่ตอนแรกกดค้างมานจะเร็ว แล้วเวลาลบก็ช้า เวลาจะกด 555555 ผมกดค้างมานช้ารำคานมาก ต้องเข้าไปเซ็ตใน คอนโทน ก็ปรับเร็วสุดแล้ว มานก็จะเกมือนเดิมแต่พอใช้ไปสักพักก็เปนอีกแล้ว ตอนแรกนึกว่าเปนที่ windows ผมเลยเอาแผ่นแท้มาลงก็ยังไม่หาย อยากรู้ว่าเปนที่อะไรคับ แล้ว ถ้าส่งซ่อมเค้าจะซ่อมให้ไหม่คับ แต่ใช้ได้ปกติเพียงแต่รำคานบางทีก็กดไม่ติด
      เป็นเฉพาะบางตัวหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็เป็นที่คีย์บอร์ดครับเปลี่ยนใหม่ประมาณ 3000 กว่าครับ
      ซ่อมที่ผมก็ได้ครับ โทร.06618232

Comment

เจอตัวปัยหาแล้วคับ เปนที่แรมคับ สงสัยจาพัง เนื่องจากผมต่อ duo แต่แรมไม่เข้ากันทำให้เกืดปัญหา

ทำให้แรมตัวนึงเสียคับ พอเปลี่ยนแรมก็หายคับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
          เจอตัวปัยหาแล้วคับ เปนที่แรมคับ สงสัยจาพัง เนื่องจากผมต่อ duo แต่แรมไม่เข้ากันทำให้เกืดปัญหา

ทำให้แรมตัวนึงเสียคับ พอเปลี่ยนแรมก็หายคับ
          มะช่ายแล้วคัง ยังเปนอยู่อีก เห้อ งงไปหมดแล้ว

Comment

มานไมได้เปนตลอดอะคับ ยังเวลาเล่งวอ คาฟ เล่งๆ ตอนจาสู้กานกด สกิลไมได้ซะงั้น เพราะปุ่มค้าง ไมได้แค่บางปุ่มคับ กดไมได้หมดเลย เหมือนเครื่องมานกาตุก จาว่าแรมน้อยก็ไม่น่าจามาเปนตอนนี้ ใช้ [มาตั้งนานแล้ว] ที่วงเล็บที่ตอนพิม ค้างเหนๆ พิมๆอยุ่จะจบคำ มาดูอีก ที ติดฉพราะคำว่า มา ค้างเหนๆเลย

Comment

Working...
            X