Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอชื่อเว็บขายคอมถูกๆหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้านนึง [ไม่เอ้ยชื่อดีกว่าไม่ดีๆ] (คนว่าถูกนั้นแหละ) บนพันทิพ ทำให้ผมรู้สึกไม่ค่อยจะดีเลยจริงๆ วันนั้นจะไปซื้อของ กับเพื่อน
    คนขายของ ยืนเอามือมาบัง ยืนเท้าแขนอยู่นั้นน่ะรายการสินค้าซะงั้น
    ทั้งๆที่รู้ว่าผมก็ดูอยู่แล้วก็คุยกันหูดับตับไหม้ ไม่สนใจลูกค้าเลย
    คิดว่าร้านตัวเองดังมีชื่อเสียงเลยทำกันแบบนี้หรอครับ การพูดจาไม่ค่อยจะดีเลย
    วันนั้นแทนที่จะซื้อของ ไม่ซื้อแม่งล่ะ ซื้อร้านอื่นก็ได้ ตั้งแต่นั้นมา ก็ไม่ซื้อของที่
    อีก ทำไมรับพนักงานห่วยๆมาก็ไม่รู้
    ไม่รู้ว่าที่ร้านเค้าจัดอบรมพนักงานรึเปล่า ทำไมถึงเป็นแบบนี้ก็ไม่รู้
    ถึงที่อื่นจะแพงกว่า แต่การบริการสำคัญนะครับ
    Last edited by zombieto; 24 Dec 2007, 03:20:10.

Comment

Originally posted by zombieto View Post
      ร้านนึง [ไม่เอ้ยชื่อดีกว่าไม่ดีๆ] (คนว่าถูกนั้นแหละ) บนพันทิพ ทำให้ผมรู้สึกไม่ค่อยจะดีเลยจริงๆ วันนั้นจะไปซื้อของ กับเพื่อน
      คนขายของ ยืนเอามือมาบัง ยืนเท้าแขนอยู่นั้นน่ะรายการสินค้าซะงั้น
      ทั้งๆที่รู้ว่าผมก็ดูอยู่แล้วก็คุยกันหูดับตับไหม้ ไม่สนใจลูกค้าเลย
      คิดว่าร้านตัวเองดังมีชื่อเสียงเลยทำกันแบบนี้หรอครับ การพูดจาไม่ค่อยจะดีเลย
      วันนั้นแทนที่จะซื้อของ ไม่ซื้อแม่งล่ะ ซื้อร้านอื่นก็ได้ ตั้งแต่นั้นมา ก็ไม่ซื้อของที่
      อีก ทำไมรับพนักงานห่วยๆมาก็ไม่รู้
      ไม่รู้ว่าที่ร้านเค้าจัดอบรมพนักงานรึเปล่า ทำไมถึงเป็นแบบนี้ก็ไม่รู้
      ถึงที่อื่นจะแพงกว่า แต่การบริการสำคัญนะครับ
      เห็นด้วยครับ กับเรื่องบริการ ที่ภูเก็ตก็มีแบบนี้เหมือนกัน

Comment

Thanni ครับถูกสุดๆๆครับ แต่ ???

Comment

เรียนคุณ BrEes,

ไม่ทราบติดปัญหาการใช้งาน หรือไม่ได้รับความสะดวกอะไรรึเปล่าครับ

สามารถแจ้งเข้ามา เพื่อตรวจสอบได้ครับ ยินดีตรวจสอบ และดำเนินการให้ทันที หากพบปัญหาใดๆ ครับ

ขอบคุณครับ,
          Thanni.com

Comment

Originally posted by hotbiee View Post
            เห็นด้วยครับ กับเรื่องบริการ ที่ภูเก็ตก็มีแบบนี้เหมือนกัน
            +10 ครับ

Comment

เข้ามารับฟังครับผม ^^

Comment

เวป OCZ งับ 55+ ของถูกเพียบ

Comment

ผมว่าเว็บนี้ละท่านถูกเยอะ ^^

Comment

จริง ครับ OcZ ถูกจิง 5+

Comment

เว็บนี้ก็แจ่มหนะ.. http://www.kitcomputer.co.th
                      ขายคอมฯ ,ติดกล้องวงจรปิด
                      และก็มีอุปกรณ์ต่อพ่วงอื่นๆขายด้วย
                      ของสระบุรี หนะ

Comment

Working...
                      X