Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุบชีวิต ภาค1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุบชีวิต ภาค1

ภาพแรก ชุดเก่าอ่ะ P4 HT2.8 ใส่น้ำด้วยเห็นลดราคาเลยจับชุดนี้มา เหอ ๆ
    แต่เปลี่ยนใหม่แหละแต่ใช่เคสเดิม งบ หมด

และก็ลื้อ ๆ ตัด เจาะ ขัด กะว่าจาทำเพิ่มอีกแต่ยังคิดไม่ออก เหอ ๆ
    Attached Files

พ่นๆ และก็พ่น แต่ใจร้อนไปหน่อยไม่ได้ขัดสีเก่าออก ลงลองพื้นแล้วพ่นใหม่เลย เหอ ๆ

บ่ายจนค่ำเลย........

Comment

พ่นได้ดำดีมากครับ

Comment

เอ่าาา...!!! รวมร่างงงงงงงงง

นี่คือยกแรกครับ กะว่าจาทำอีกแต่ตันครับ ตันเลยไปไม่ถูกแหละ และก็เก็บเงินซื้อของ เหอ ๆ

ปล. ไงก็ช่วยติชม ช่วยแนะนำ น่ะคร้าบบบบบบบบบบบบ......

Comment

เคสแจ่มแล้ว แต่จอไม่ค่อยแหลม อิอิ....

Comment

นี่ยังคิด ๆ อยู่ว่าจาทำไงกะมันต่อดี.......คิดมะออกจริง ๆ
            แต่อยากได้แผ่น อคิลิคมาแต่ง เหอ ๆ

ส่วนจอเก็บเงินอยู่คร้าบ อิอิ.....LCD เลย LG SAMSUNG ฯลฯ เล็งไว้เยอะครับ 555+

Comment

สวยคับ แล้วข้างๆเครื่องใครคับ^^"

Comment

โอ้ว เครื่องมือพร้อมเลย

งานเนียนดีคับ หน้าเคสก็สวย เท่ห์ดี

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  สวยคับ แล้วข้างๆเครื่องใครคับ^^"
                  เครื่องน้องอ่าครับ

Comment

Originally posted by poneo View Post
                    โอ้ว เครื่องมือพร้อมเลย

งานเนียนดีคับ หน้าเคสก็สวย เท่ห์ดี
                    พอดีที่บ้านเป็นช่างครับเครื่องมือเลยพร้อม อิอิ พร้อมลุยเสมอ 555+
                    แต่ตอนนี้คิดอารายมะออกเลย อยากแต่งอีก แต่ตันครับ

จาแต่งอีกทีคงหลังปีใหม่ให้หายแฮงค์ก่อน เอิ๊กกกๆๆๆๆๆ

Comment

พี่พ่นได้แนบเนียนมากกกกกกกกกกกกกกกก ผมก็เคยพ่นครับ ตั้ง 4 ชั้นแหนะ เคสของ compaq อ่ะครับ

Comment

พร้อมรบจิงๆๆ

Comment

Working...
                        X