Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ หา driver ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ หา driver ไม่ได้

ช่วยหน่อยครับ ใครพอรู้ที่ load driver ตัวนี้บ้าง หามาหลายวันแล้ว ช่วยสงเคราะห์หน่อยเหอะ
    hitashi pc-5dl02-pfpma หา driver vga card ครับ

ลองถามหน้า software ดูนะครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
      ช่วยหน่อยครับ ใครพอรู้ที่ load driver ตัวนี้บ้าง หามาหลายวันแล้ว ช่วยสงเคราะห์หน่อยเหอะ
      hitashi pc-5dl02-pfpma หา driver vga card ครับ
      ตัวนี้ดถ้าไม่ผิดเป็นall in one flora 310 ใช่ไหมครับvga on น่าจะเป็นของsis
      ลงwindows xpจะเจอเอง แล้วลองใช้โปรแกรมdriver magicanแบคอัพไว้ ถ้าจะลงosอี่นก็copyเอาไปลงได้

Comment

เป็นรุ่นเก่าครับ p233 ram 64 แค่ winme ก็เต็มกลืนแล้ว

Comment

ผมไปsearch เจอแต่ภาษาญี่ปุ่น ง่อยรับประทานเลยครับท่าน

Comment

ถ้าพี่สะดวกเข้าไปขอที่0 DCOM เลยพี่

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
              ผมไปsearch เจอแต่ภาษาญี่ปุ่น ง่อยรับประทานเลยครับท่าน
              เราลงxpก่อนครับแล้วตึงdriverมาใช้กับwin.meถ้ายังไงลองดูให้ผมหน่อยว่าใช้vd .card อะไร
              run>dxdiag

Comment

จะไหวหรือครับp233 ram 64 เนี่ยะ
                มัน ลาก xp ไม่ไหวแน่ๆครับ
                คิดว่าxp คงเจอ เครื่องลากไม่ไหวครับ ลองลากดูแล้วครับเหมือนเอา มอเตอร์ไซด์ลาก 10ล้อเลย
                พอจะโหลดเข้า windows ก็ค้างอยู่อย่างนั้นแหละ ไม่ไปไหนเลยครับ
                คือปัญหาคือไม่รู้ว่าเป็นdriver ตัวใหน ถ้ารู้คงsearch หาได้ครับ
                ผมเข้า web ของ hitashi ก็มีแต่ ภาษาญี่ปุ่น เลยง่อยรับประทานเลยครับ

Comment

Originally posted by tatar View Post
                  ถ้าพี่สะดวกเข้าไปขอที่0 DCOM เลยพี่
                  d com เขาไม่ได้ขายรุ่นนี้ มันเป็นเครื่องนำเข้า เขาจะมีให้หรือครับ
                  ที่ผมเคยไปเขาจะ support ให้เฉพาะของที่เขาขายเท่านั้น

Comment

ถ้าใครมีรุ่นนี้อยู่รบกวนช่วยบอกหน่อยได้ใหมครับว่าใช้ vga ของอะไรครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ

Comment

เราลงxpก่อนครับแล้วตึงdriverมาใช้กับwin.meถ้ายังไงลองดูให้ผมหน่อยว่าใช้vd .card อะไร
                      run>dxdiag
                      มันเป็น onboard ครับ ไม่รู้ของอะไร

Comment

พบผู้ต้องสงสัยแล้วครับ น่าจะอยู่แถวๆ ฮาราจูกุ กำลังโซ้ยโซบะอยู่พอดี

http://www.hitachi.co.jp/Prod/comp/O.../flora310o.htm

อันนี้ของ ATI ครับ

https://support.ati.com/ics/support/...ge&folderID=27
                        Last edited by O-Man; 12 Oct 2006, 16:40:53.

Comment

Working...
                        X