Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะghost ให้เก็บใน CD 650MBได้ ใครทำเป็นบอกผมที่ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะghost ให้เก็บใน CD 650MBได้ ใครทำเป็นบอกผมที่ครับ..

ผมใช้ ghost2003 ที่ต้องทำลง floppy แล้วสั่งให้เครื่องบูตจาก floppy ก่อน ผมทำแล้วถ้าลงโปรแกรมในวินโดว์ไว้เยอะๆ จะได้ไฟล์โกสที่ใหญ่กว่าที่จะลง CDได้ ทำแล้วต่ำสุดได้ 1.99GB ทำยังไงบอกผมที่ครับ..

ผมเคยทำใส่แผ่น cd-r แผ่นเดียวไม่หมด ใช้ตั้ง4แผ่นและก็ยังไม่ได้ลองใช้เลย โปรแกรมในเครื่องประมาณ 4G มีคนเคยแนะนำให้ ไรท์ลง DVD แผ่นเดียว ครับ

Comment

-SPLIT=700

Comment

ตรง commandline ให้ใส่ -split=680(หรือ700ตาม solomon) ครับ

Comment

Working...
        X