Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทนะครับลงWINใหม่แล้วไม่หายอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทนะครับลงWINใหม่แล้วไม่หายอะครับ

คือว่าเป็นตามรูปอะครับไม่แน่ใจว่าลงอะไรไปมันถึงเป็นอะครับ จนปัณญาจะแก้แล้ว

ip ชนกันอะเปล่า ลองเปลี่ยน ip ดูครับ

Comment

ไม่นะครับเพราะผมไม่ตั้งค่าเกี่ยวกับ IP เลยอะครับ

Comment

ก็ถ้าไม่ตั้งค่า มันชน ก็ลองตั้งไม่ให้มันชนดูสิครับ -*- งงมะเนี่ย

Comment

เจอไอคอนที่ต่อเน็ตอยู่ตัว1มันใส่ IP อยู่อะครับแต่ไม่ใช้ตัวที่ต่อเน็ตนะครับ
          ผมลองลบIP ดูแล้วแล้วก็กำลังรอผลอยู่ว่าจะขึ้นมาอีกไหม ^_^

Comment

หายแล้ววววว ขอบคุงๆมากๆครับ

Comment

Working...
            X