Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ DVD Writer ครับ เลือกไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ DVD Writer ครับ เลือกไม่ถูก

ผมว่าจะซื้อหน่ะครับ แต่กำลังดูอยู่
    1.ASUS 1608P3S เห็นเพื่อนบอกว่าอ่านแผ่นช้าไม่รุ้จริงไหม
    2.ASUS 1612BL รุ่นใหม่เห็นพึ่งออกครับ เขียนหน้าแผ่นได้ด้วยแหะ

หรือเพื่อนๆ แนะนำรุ่นไหนรบกวนหน่อยน่ะครับขอบคุณมากๆ เลยครับ

4 วันผ่านไปเงียบเหมือนโกหกเยย ช่วยผมหน่อยค้าบวันเสานี้จาไปซื้อแล้วคับพี่ๆ T T

Comment

อ่ะ ลืมดูคนตอบเลยครับ โทดที เอา ASUS 16x ครับ ราคา 1350 ประมานนี้ครับ

Comment

เอา BenQ 1655 หรือ 1650 ดีกว่าแน่นอนคือที่บอกว่าดีนี้มีใช้อยู่ ก่อนซื้อก็อ่านเยอะมากเกี่ยวกับเรื่อง DVD-RW หาอ่านมาทุกเว็บ ลองดูครับแต่ถ้าชอบASUSก็ไม่ว่ากัน

Comment

ชอบตัวไหน เลือกตัวน้าน

Comment

1.lg gsa 10h
            2.lg gsa 20h
            3.benq 1655/1650
            4.liteon multi
            ตามลำดับก็ประมาณนี้เท่าที่เคยดูนิตรสารทดสอบมาอ่ะครับส่วนรุ่นใหม่ๆไม่รู้ครับ

Comment

Working...
            X