Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาได้จากที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาได้จากที่ไหน

อยากได้ MB Support 8x มือ 1 จพหาได้จากร้านไหนครับ AMD1800+(462)

หายากแล้วครับ

Comment

มีขายนะครับ ยี่ห้อใหม่ ผมจำชื่อไม่ได้ครับ ขายราคาพันปลายๆ ชิปเซ็ตเวีย ครับ
      -----------------------------------
      ยี่ห้อจำไม่ได้ แต่ผมทราบที่มาผลิตมาจากโรงงานของ gigabyte ครับ
      -----------------------------------
      เห็นเขาว่าเป็นแบรนของ gigabyte ที่ทำตลาดระดับล่าง
      เหมือนเช่น asus ที่ออกแบรน asrock ครับ

Comment

ครับ

ช่วยจำให้ได้ที่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X