Announcement

Collapse
No announcement yet.

League of Legends เกมใหม่(มั้ง) จากผู้ส้ราง DotA!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• League of Legends เกมใหม่(มั้ง) จากผู้ส้ราง DotA!!!

League of Legends เกมใหม่ที่น่าลองเล่นดูสำหรับคนที่เล่น DotA แล้วอยากจะหาความแปลกใหม่

เกมนี้จะคล้ายๆดอทเอ เพราะคนสร้างเป็นคนที่สร้างดอทเอ = =ll

สำหรับคนที่ไม่มีตังค์ไปสมัครไอดี HON ก็มาเล่นอันนี้ดีกว่า

เกมนี้เล่นฟรีไม่เสียตัง >.< เสียแต่ค่าเน็ต =w=ll

โหลดเกมครับ
    กดนี้โหลดเกม >.<

สมัครเกมครับ(ลิ้ง Referer คับช่วยสมัครต่อจากผมหน่อยแล้วกัน)
    กดนี้สมัครเกม

อื่ม ปิดปรับปรุงอยู่

Comment

เหมือนจะมาพร้อม hon นิ

Comment

ไม่สนุกครับ ไม่เติมตังมีฮีโล่อ่อนๆ ให้ใช้ประมาณ 8ตัว

Comment

อ่านใน ฟิวเจอร์เกมเมอร์ เขาคอมเม้นว่า ความหลากหลายเกมนี้มีสูง แต่ๆๆๆ ความสมดุลต่ำ - 3-

Comment

หลากหลายสูงๆจริง เล่นอยู่ครับ แต่ อยากเล่น ฮอน มากกว่า เพราะมัน สมดุลกว่าเยอะเลย แล้วก็
            เรื่อง ฮีโร่อ่อนๆไม่ได้อ่อนครับ มันแรนด้อมจัดมาให้ ตัวเก่งๆก็มีครับ เก็บเงินในเกมส์แปปเดียวก็ซื้อ ตัว ฮีโร่มาไว้ใช้งานได้่แล้ว ครับ มีทั้งอัพเลเวลและใส่รูนเพื่อเพิ่มความสามารถด้วย การแรนด้อมก็แรนด้อม ในเลเวลใกล้เคียงกันมากๆ ครับ
            ปล.นูปเยอะช่วงแรกๆครับหลังๆเก่งๆมีเยอะครับ ช่วง เลเวล 1- 10 นี่นูปส่วนใหญ่

Comment

หมดกับเกมนี้จะ ครบ สามพัน ละครับ

ซื้อ ฮีโร่, boost อีก

ของล่อตาล่อใจมันเยอะ = ='

Comment

ยังไงก็ยัง dot a อยู่ดีแนวนี้หาเกมส์อื่นมา แทนยาก

Comment

Lag โคด ๆ ครับ แล้วก็ Ability มันเยอะไปหน่อย งง

Comment

ไม่ Lag ไม่อ่อน

สนุกนะเกมส์นี้

Comment

Working...
                    X