Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้ Up หรือขาย แล้วเพิ่มเงินซื้อใหม่ ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้ Up หรือขาย แล้วเพิ่มเงินซื้อใหม่ ดีครับ

คือกำลังคิดว่าจะเปลี่ยน VGA เพิ่มแรม เปลี่ยน HDD เลยคิดอยู่ว่าขาย หรือ upgrade ดีครับ? (จะเล่นเกมส์)

CPU Type AMD Athlon 64, 1800 MHz (9 x 200) 3000+
    Motherboard Name Chaintech VNF4 (Ultra)
    INNO 6600 PCI-E
    RAM 512-2 DDR/400
    HDD IDE 80GB
    DVD-RW BENQ
    SB Live DE5.1
    Case i-Cute, Power Delux

กำลังคิดว่า VGA ใหม่ 4พัน, RAM 1700, HDD 3500 รวม ๆ แล้ว เหยียบหมื่น

หรือจะขาย (ได้เท่าไร) แล้วเพิ่มตังค์ ซื้อใหม่ดีคับ?

แล้วขาย จะขายได้เท่าไรอะคับ?

ขายบวกเงินที่มีแรงกว่าครับ

Comment

แยกขายไหมครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าขายยก ได้เท่าไรอะคับ ผมไม่ได้ตามข่าว HW มา เกือบปีนึงเต็ม ๆ -*-

Comment

Working...
        X