Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใคเคยหาเงินผ่านเน็ตไหมคับ จะหางบซื้อ MB อ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใคเคยหาเงินผ่านเน็ตไหมคับ จะหางบซื้อ MB อ่า

ก็ลองมาถามๆๆ ดูอะครับเผื่อมีคนเคยทำ เอาแบบที่ได้เงินจริงๆอะครับ แบบไม่หลอก พอดีตอนนี้ปิดเทอมแล้ว ก็เลยว่างๆ ไม่รุจะทำอะไรเลยลองมาถามดูครับ จะหางบซื้อ mb

มีเช่น ทำ colo เขียนเวป สร้างเวป adsense ของ google นอกนั้นหลอกหมด

Comment

Originally posted by soniqer View Post
      มีเช่น ทำ colo เขียนเวป สร้างเวป adsense ของ google นอกนั้นหลอกหมด

เพราะผมลองมาแล้ว ไอ้ที่บอกว่าให้เงิน 100$ แล้วมันจะทำรีเพนต์ . ตัวเล็กๆแทบมองไม่เห็นหน้า 100

ผลปรากฎว่า .100$ แค่นั้น ฮาแตก เลิกเลย

มีแค่ที่เค้ากล้าทำหนังสืออ่ะ ที่ทำเงินได้ ไม่มีงานไหนไม่ลงทุนแล้วได้เงินมาฟรีๆหรอกครับ มีแต่ลงทุนมากลงแรงน้อย กับ ลงทุนน้อยลงแรงมาก แต่เรื่องได้ไม่ได้ ขึ้นอยู่กับความสามารถนะครับ

ปล.ผิดห้องคร๊าบบบบบ

Comment

มะรุจาปายห้องหนาย
        คืออารายหรอมะเข้าใจ

100$ แล้วมันจะทำรีเพนต์
        คืออะไรหรอ รีเพนต์

Comment

Working...
        X