Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆพี่ๆที่ใช้ 3870/8800gt พร้อมโหลดบิต ช่วยด้วยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆพี่ๆที่ใช้ 3870/8800gt พร้อมโหลดบิต ช่วยด้วยจ้า

คืออยากทราบว่า พี่ๆ ที่เปิดตลอด 24 ชม นี่ค่าไฟเฉพาะเจ้าตัวการ์ดจอ น่าจะตกราวๆเดือนละเท่าไรหรอจ๊ะ เอาแบบบ้านปกติน๊า แบบไฟหอแพงๆ มะเปงไรจี(เด๋ญวเปงลมก่อน) แหะๆอยากได้การ์ดแลนแต่ก้กลัวเปลืองไฟจ๊ะ

ขอบคุณในความช่วยเหลือ

kott

ตามนี้

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=135362

Comment

ขอบคุณมากจ้า แต่อยากได้ข้อมูลอีกนิด อิอิ

Comment

2000 บาทขึ้นไปแหละครับ ผมเองโหลดเกือบ 24 ช.ม. ค่าไฟก็ตกประมาณ 2000 นี่แหละครับ

Comment

ไม่ยากครับส่งมาให้ผมเทส 1 เดือนครับ

Comment

ผมแนะนำนะ ถ้าอยู่ กทม ก็ แถวๆ ตึก กสท นะคับ เช่า colo รายเดือนไปเลยคับ 500 บาท 99gb (บางเจ้าไปดูโปรกันเอง) คิดว่าดีกว่ามาโหลดเองหรือนอกจากท่านเนตสัก 2.5mb หรือ 4mb นะคับโหลดเองก็ได้
            พอดีหอผมติดแค่ 512kb เลยเช่าเอาดีกว่า= =

Comment

ขอบคุณมากๆจ้า
              พี่ที่บอก 2พันนี่น่ากลัวอะ แงๆๆ

kott

Comment

พวกที่เขาวาง Colo นี่วางกันแต่ที่บางรักเหรอครับ มีวางที่ กสท. ที่อื่นมั้ย บางรักมันไกลเกิน

Comment

คอมเครื่องเดียวเปิดให้ตายค่าไฟเดือนนึงก็ไม่ถึง2พัน ผมอยู่หอค่าไฟหน่วยล่ะ7บาท เล่นเกมส์ ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเน็ต วันล่ะ10กว่าชม. อุปกรณ์อื่นๆในห้องอีก เดือนล่ะ11xx-12xxเอง

Comment

แล้วเล่นบิทเวปไหนกันบ้างครับ

Comment

เอามั้ย Invite Suiambit

Comment

Working...
                      X