Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีการ์ดจอตัวไหนที่ใส่ AGP ได้มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีการ์ดจอตัวไหนที่ใส่ AGP ได้มั้งครับ

ตอนนี้มีเงินในมือ 9พัน หน่อยๆ อยากหาการ์ดจอ ระดับสูงๆที่เป็น AGP อะคับ(ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องการ์ดจอมากด้วยคับ) ตอนนี้ไม่ทราบว่า มีตัวไหนมั้งครับ ที่แรงๆ เอามาสำหรับเล่นเกมครับ bf2 nfs doom อะไรพวกนี้ครับ

AGP หาของยากนะ แต่ว่ามีเงินตั้ง 9 พัน - -" คงจะไม่ลำบากเท่าไร
    รอเพ่ ๆ ในนี้เค้ามาตอบละกาน

Comment

X1950 Pro AGP ไง ยี่ห้อไปเลือกเอาเอง

Comment

X1950 Pro

Comment

Working...
        X