Announcement

Collapse
No announcement yet.

แน่นำเกมส์มันๆภาพสวยๆอย่างcrysisหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แน่นำเกมส์มันๆภาพสวยๆอย่างcrysisหน่อยคับ

พอดีว่าผมเล่น crysis & call 4 จบหลายลอบแล้ว
    อยากหาเกมส์อื่นที่มันหนุกๆแนวยิงกัน
    ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเล่นเกมส์ไหนแล้วมันบ้างแน่นำกันหน่อยคับ

เงียบเชียว

Comment

F.E.A.R.ครับ ผมเล่นอยู่ Bullet Timeได้ด้วยน้าาา ถ้าเครื่องเล่นCrysisไหวนี่เล่นเกมนี้สนุกแน่ครับ เพราะเปิดกราฟฟิคได้สุดๆเลย แล้ว~จะ~หลอนนน~

Comment

ยิงไข่ครับ สมจริง โดนไข่แล้วแตกสมจริงมากๆ

Comment

STRANGLEHOLD โครตมันครับ ขอบอก matrix โคดๆ โดดยิง วิ่งอยู่บนราวบันไดไปยิงไป ฯลฯ

Gear of war พิงกำแพงยิง แต่มันครับ ภาพถือว่าสวยมากๆ แต่เป็นสวยแบบคลาสสิค ไม่ใช่สมจริงเหมือน Crysis

Bioshock เนื้อเรื่องสุดยอด ถ้าได้ฟัง ได้อ่านครบนะครับ น้ำทำมาได้สวยมากๆ ภาพเป็นแนว อนิเมชั่นหน่อย เสียงทำมาหลอนใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
            F.E.A.R.ครับ ผมเล่นอยู่ Bullet Timeได้ด้วยน้าาา ถ้าเครื่องเล่นCrysisไหวนี่เล่นเกมนี้สนุกแน่ครับ เพราะเปิดกราฟฟิคได้สุดๆเลย แล้ว~จะ~หลอนนน~
            Bullet Timeต้องTimeShiftครับ ยังกะเล่นม้วนวิดีโอ

Comment

L and K ครับ เนื้อเรื่องยังกะถอดมาจากหนัง.......บางฉากอาจคุ้นๆว่า เลียนแบบเรื่อง ฮีท

Comment

นีนเลย Frontlines-Fuel of War

Comment

Originally posted by einepommes View Post
                  STRANGLEHOLD โครตมันครับ ขอบอก matrix โคดๆ โดดยิง วิ่งอยู่บนราวบันไดไปยิงไป ฯลฯ

Gear of war พิงกำแพงยิง แต่มันครับ ภาพถือว่าสวยมากๆ แต่เป็นสวยแบบคลาสสิค ไม่ใช่สมจริงเหมือน Crysis

Bioshock เนื้อเรื่องสุดยอด ถ้าได้ฟัง ได้อ่านครบนะครับ น้ำทำมาได้สวยมากๆ ภาพเป็นแนว อนิเมชั่นหน่อย เสียงทำมาหลอนใช้ได้เลย
                  ตามนี้เลย แต่ยังไม่ได้ลอง Bioshock

Comment

Brother in arms ครับ เก่าหน่อย ถ้ายังไม่เคยลอง แนวสงครามโลกครั้งที่สอง
                    สนุกดี ภาพสวย เนื้อเรื่องสนุก ของค่ายยูบิซอฟท์

Comment

มีอีกไหมคับ

Comment

Emu PS3 ค๊าบบ

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                          Emu PS3 ค๊าบบ
                          มีแล้วหรอครับ

Comment

Front line อีก 1 เสียงครับ ฉากสงครามทำได้ดี AI ฉลาดพอตัวมีเปลี่ยนที่ยิงเรื่อยๆด้วย

Comment

front line เกมมันดีนะครัยแต่เสียงพากไม่ได้เรื่องนะจะมีเพลงตลอดนี่อะไรมีตอยช่วงแรกที่เหลือมีแต่เสียงปืนเสียงรุเบิด เล่นไปนานๆแล้วหมดรมเลยครับ

Comment

Working...
                              X