Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเวปแคมต้องดูอะไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเวปแคมต้องดูอะไรบ้างครับ

เช่นพวก USB 2.0 กะ 1.1 จะต่างกันมากไหม แล้วในระดับราคาไม่เกิน 1000 บาท ตัวไหนดีครับ แนะนำทีครับ

ผมแนะนำสเป็คไม่ได้ครับ

แต่ผมรอซื้อจากคนในบอร์ดอยู่เหมือนกัน พอหมดงาน Commart จะมีคนเอามาขายประจำ เพราะสินค้าบางตัวเค้าจัด webcam เป็นของแถมครับ

Comment

อ๋อ อย่างนี้คนปล่อยบ้างดีก่า

Comment

1หน้าตา
        2ความละเอียด เอาซัก 1.3 ล้าน
        3ประกัน
        4ราคา คับ

ไม่เกินพัน logitech คับ
        ตอนนี้น่าจะ usb 2.0 กันหมดแล้วคับ^^

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by virus_aum View Post
            ซื้อเวปแคมต้องดูอะไรบ้างครับ
            ดู แคมฟร๊อก ครับ

Comment

ความละเอียดนี่ไม่เท่าไหร่นะผมว่า ของผม 400กว่าk ชัดกว่า 1.3 บางตัวอีกอะ ไม่เข้าใจเหมือนกัล ถ้าจะเอาไปเล่น Camlive อะไรแบบนี้ ผมว่่าเน้นรูปทรง+OpTion+ราคา+ประกัน จะเจ๋งกว่านะ แต่อย่างว่าแระถ้า Pixel เยอะๆก้อดีจ้า ^^

Comment

Originally posted by AMD View Post
                ดู แคมฟร๊อก ครับ
                ดูบ่อยละสิท่าน^^

Comment

Working...
                X