Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม icon ที่ desktop มันไปรวมกันที่เดียวล่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม icon ที่ desktop มันไปรวมกันที่เดียวล่ะครับ

จะจัดเรียงใหม่ยังไงก็ตามพอเวลาเข้าเกมส์แล้วออกมา icon มันจะไปรวมกันอย่างเนี้ยอ่ะครับตามรูปเลย
    เอามาเรียงใหม่ก็เหมือนเดิมครับเล่นเกมส์เสร็จออกจากเกมส์เป็นเหมือนเดิม
    แก้ไงครับช่วยทีต้องการแยกกันครับ
    Last edited by tower; 15 Apr 2009, 07:01:54.

เพราะว่าเกมมันใช้resolutionที่เล็กกว่าหน้าจอครับ
    พอเข้าเกม
    desktopก็จะขนาดเท่ากับresolutionของเกม
    มันก็เลยต้องกองกันแบบนั้น

Comment

เวงกำ แย่แฮะเรา สเปกยิ่ง...
      จะปรับภาพได้มั้ยนี่

Comment

Working...
      X