Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ปริ้นท์เตอร์(All in one)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ปริ้นท์เตอร์(All in one)

คือว่าตอนนี้ปริ้นท์ที่บ้านเสียอ่ะคับ เลยอยากให้แนะนำปริ้นท์เตอร์ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรให้หน่อยคับ การใช้งานใช้งานทั่วไป เอาไว้ใช้งานในบ้าน ขอที่แบบ งบไม่เกิน 3000 บวกลบ 500 นะคับ แต่ต้องเป็น All in one นะคับ

ปล.มือใหม่รบกวนด้วยคับ
    ปล. เร็วหน่อยก็ดีครับ จาไปซื้อพรุ่งนี้แล้วครับ

hp F380 คับ

Comment

Canon mp160

Comment

Canon mp160 ติดแท้งค์ครับ

ผมจะไปซื้อวันอาทิตย์นี้แหละ ทั้งเครื่องและแท้งค์ก็ไม่น่าเกิน3500 หรอกครับ

Comment

Epson CX3900 ลองหา Spec มันดูนะครับ ท่าจะเวิร์ค

Comment

Working...
          X