Announcement

Collapse
No announcement yet.

winfast PX 8800 GT ราคาเท่าไรคับ มีขายยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winfast PX 8800 GT ราคาเท่าไรคับ มีขายยังคับ

อยากทราบว่า winfast PX 8800 GT ราคาเท่าไรคับ และ winfast PX 8800 GT Extreme
    อยู่ที่เท่าไรคับ มีขายที่พันทิพย์หรือยังคับ เห็นว่าเว็ปบริษัท คอมเซเว่น ว่ามีขายที่บริษัท เท่านั้น แต่ผมโทรไปถามเขาบอกว่าของไม่มี มันยังไงกันแน่คับ ผู้รู้ช่วยบอกด้วยคับ ขอบคุณคับ

ราคาประมาณที่ 10,500 ครับมีแล้วหมดไปแล้วครับ

Comment

ซื้อแบบ8800GTXเป็นคู่ไปเลยสิ ใช้ได้หลายปีเลย

Comment

Originally posted by exit View Post
        ซื้อแบบ8800GTXเป็นคู่ไปเลยสิ ใช้ได้หลายปีเลย
        GTX มันราคาเท่าไหร่ละพี่น้อง ต่างกับ GT อย่างฟ้ากะเหว

Comment

เหอๆนั้นนะซิ GT Sli ผมว่าคุ้มกว่าไหมครับ

Comment

55+

Comment

อยากได้เหมือนกานเลย เก็บตังๆอยู่^^

Comment

ผมก็อยากได้ครับ ผมว่าออกแบบรูปบนตัวการ์ด ดูดีที่สุดแล้วละถ้าเทียบกับตัวอื่นๆ พัดลมดูแล้วมีส่วนร่วมกับภาพดีมาก

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                  GTX มันราคาเท่าไหร่ละพี่น้อง ต่างกับ GT อย่างฟ้ากะเหว
                  ก็คุ้มนะ อย่างน้อยก็ได้ซื้ออินเทลC4Q ได้เลย ซื้อตัวนี้อย่างเดียวก็พอ สิ้นปีหน้าเริ่มขาย

Comment

Working...
                  X