Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Tt max4 2.5" มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Tt max4 2.5" มั่งครับ

ผมก็ใช่อยู่เหมือนกัน แต่พอเวลา hdd มันอ่าน ไฟฟ้าๆที่โลโก้มานกระพริบๆอ่ะคับ ซึ่งที่จริงมันจะสว่างเฉยๆ แสดงว่าอาการไฟไม่พอใช่ไหมอ่ะ ขนาดเสียบไฟเลี้ยงแล้วก็ไม่หายเลย ต้องเคลมไหมอ่ะ ซื้อมาจาก Jedi

ปล. อันนี้คือตอนต่อออก usb กับแลบทอปครับ แล้วอีกอย่าง เวลา hdd ของ nb มันอ่าน มันก็ทำท่าจะกระพริบด้วย
    Last edited by zuneoh; 31 Jul 2008, 17:17:43.

ตกเร็วจริงๆ

Comment

มันกระพริบเวลาอ่านข้อมูลครับ

ปกติดี

ผมใช้ 3.5" นะ

Comment

อ่า จริงหรอครับเนี่ย เพิ่งรู้ นึกว่ามันสว่างโชว์โลโกเฉยๆ

Comment

Working...
        X