Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านที่ใช้ Klipsch GMX 2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านที่ใช้ Klipsch GMX 2.1

1.จากคอมเข้าตัวปรับเสียงเป็น mini to mini แต่ถ้าจะใช้ mini to rac ก็ได้เหมือนกันใช่ไหมครับเห็นมันมี rac อยู่

2.จากตัวปรับเสียงเข้า sub เขาเรียกสายอะไรครับ เขาเรียกหัวอะไร

3.จาก sub เข้าลำโพง ตรงลำโพงมันเป็นหัวอะไรหรือครับใช่ mini หรือเปล่า หารูปดูไม่ได้นะครับ

พอดีจะหาสายเปลี่ยนนะครับ เลยขอข้อมูลไว้ก่อน ขอบคุณครับ
    Last edited by Wulin; 19 Jun 2010, 19:26:25.
Working...
X